தன்னம்பிக்கையின் தங்கதாரகை மானசி

 தன்னம்பிக்கையின் தங்கதாரகை மானசி

தன்னம்பிக்கையின் தங்கதாரகை மானசி ஜோசி

கமலகண்ணன்

11 ஜுன் 1989 ல் பிறந்தார். இவருக்கு ஒரு சகோதரர் குஞ்சன் ஜோஷி, அவர் ஒரு பூச்சியியல் ஆய்வாளர், மற்றும் தங்கை நுன்ஷர் ஜோஷி, அவர் மன்ஷி ஜோஷியின் மேலாளராக உள்ளார்.

ஆறு வயதிலிருந்து தனது தந்தையுடன் மென்பந்தாட்டம் விளையாடத் தொடங்கினார். இவர் மும்பை பல்கலைக்கழகத்தைச் சார்ந்த கே. ஜே. சோமையா பொறியியல் கல்லூரியில் 2010 ஆம் ஆண்டில் பொறியியல் பட்டப்படிப்பை முடித்தார் ஆவார். இருப்பினும், கணினி மற்றும் அறிவியலிலும் மானசிக்கு ஆழ்ந்த ஆர்வம் இருந்தது. இதனால், மென்பொருளை உருவாக்க கற்றுக்கொண்ட அவர், மகாராஷ்டிராவின் புனேவில் அமைந்துள்ள ATOS இந்தியா நிறுவனத்தில் மென்பொருள் பொறியாளராக பணிபுரிந்தார்.

2 டிசம்பர் 2011 அன்று, மானசி இரு சக்கர வாகனத்தில் அலுவலகத்திற்கு செல்லும் வழியில் ஒரு டிரக் மூலம் விபத்தை சந்தித்தார். விபத்துக்கு நிகழ்ந்த உடன், மானசி அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், அங்கு அவரது அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. இருப்பினும், இடது காலில் அதிக தொற்று இருப்பதால், மருத்துவர்கள் அவரது எடுக்க காலை வேண்டும் என்று தெரிவித்தனர்.

மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சையை மீட்க மானசிக்கு 45 நாட்கள் பிடித்தன. 45 நாட்களுக்குப் பிறகு, மானசி புரோஸ்டெடிக் காலின் உதவியுடன் நடக்க கற்றுக்கொள்ளத் தொடங்கினார். விபத்தின் உடல்நல குறைவில் இருந்து மீட்கப்பட்ட பிறகு, மானசி ஒரு மென்பொருள் உருவாக்குநராக அட்டோஸ் நிறுவனத்தில் மீண்டும் வேலைக்குச் செல்லத் தொடங்கினார். ஒரு வருடம் கழித்து, அவரது நிறுவனம் ஒரு பூப்பந்து போட்டியை ஏற்பாடு செய்தது, அதில் மானசி பங்கேற்றார். இதன் விளைவாக, மானசி போட்டியை வென்றார், இது அவருக்கு ஒரு திருப்புமுனையாக இருந்தது.

அதன் பிறகு, அவர் உயர்மட்ட போட்டிகளில் விளையாட முடிவு செய்தார். இதனால், அவர் தனது உணவுத் திட்டங்கள் மற்றும் எடை குறைப்பு திட்டத்தில் கவனம் செலுத்தத் தொடங்கினார். 2013 ஆம் ஆண்டில் ஐதராபாத்தில் உள்ள பி. கோபிசந்த் மென்பந்தாட்டக் கழகத்தில் பயிற்சிக்காக இணைந்தார். 2014 ஆம் ஆண்டில், ஆசியா விளையாட்டுக்களுக்கு தோன்றுவதற்கான பரிந்துரையை அவர் தாக்கல் செய்தார், ஆனால் சோதனை மட்டத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...