நேரம் சரியில்லையா? ரூ.500 கொடுத்து ஜெயிலில் தங்கலாம்

 நேரம் சரியில்லையா? ரூ.500 கொடுத்து ஜெயிலில் தங்கலாம்

உத்தரகாண்ட் மாநிலத்தில் விநோதமான ஒரு மூட நம்பிக்கை பரவி வருகிறது. ஜாதகத்தில் நேரம் சரியில்லை என்று ஜோதிடர் தெரிவித்தால் அதற்கு புதுமையான முறையில் பரிகாரம் தேடும் பழக்கம் பரவி இருக்கிறது. அந்த மாநிலத்தில் வாரத்திற்கு தடவை ரூ.500 கொடுத்து விட்டு ஜெயிலுக்குள் இருந்துவிட்டு வரலாம் என்ற திட்டம் இருக்கிறது. இதை பயன்படுத்தி ஜாதகத்தில் நேரம் சரி இல்லை என்று சொல்லப்படுபவர்கள் ரூ.500 கட்டணம் கொடுத்து விட்டு ஜெயிலுக்குள் செல்கிறார்கள். அவர்களுக்கு ஜெயில் உடை வழங்கப்பட்டு சாப்பாடும் போடப் படுகிறது. ஜெயிலுக்குள் ஒருநாள் தங்கிவிட்டு வந்தால் சிறை தண்டனை அனுபவிக்கும் தோஷம் போய்விடும் என்று அங்கு உள்ளவர்கள் நம்புகிறார்கள்.

உங்கள் ஜாதகத்தில் கிரக நிலைகள் சரியாக இல்லை. ஒரு குற்றத்தைச் செய்து விட்டு நீண்ட நாள் சிறைக்குள் செல்லும் துர்ப்பாக்கியம் உங்கள் ஜாதகத்தில் உள்ளது. அதனால் சாங்கியத்துக்காக நீங்கள் ஒருநாள் சிறைக்கு இருந்தால் அந்தக குற்றச் செயல் நடக்காது என்று உங்கள் ஜோதிடர் கூறியிருந்தால் நீங்கள் அதன்படி சிறைக்குச் சென்று ஒரு தண்டனையைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. கவலைப்பட வேண்டாம். ‘பரிகாரம்’ செய்து சுகமாக வாழலாம். அந்தப் பரிகாரம் உத்தரகாண்ட் மாநிலம் ஹல்த்வானியில் உள்ள சிறை நிர்வாகம் வழிவகை செய்திருக்கிறது.

ஹல்த்வானி சிறைச்சாலை 1903ஆம் ஆண்டு கட்டப்பட்டது. இந்தச் சிறையின் ஒரு பகுதி பழைய ஆயுதக் களஞ்சியத்துடன் ஆறு பணியாளர்கள் குடியிருப்புகள் அங்கிருந்தது. தற்போது அங்கு யாருமில்லை. அந்த இடத்தில் சிறை விருந்தினர்களைக் கட்டணத்துடன் வரவேற் கத் தயாராக உள்ளது என்று சிறைச்சாலையின் துணைச் சிறை கண்காணிப்பாளர் சதீஷ் சுகிஜா ஒரு பத்திரிகை நிருபரிடம் தெரிவித்தார்.

‘பரிந்துரைக்கப்பட்ட நபர்கள்’ சிறைக் கூடங்களில் சில மணிநேரங்களைச் செலவிட அனுமதிக்குமாறு மூத்த அதிகாரிகளிடமிருந்து சிறைக்கு அடிக்கடி ‘ஆணைகள்’ வந்ததாக அவர் கூறினார். ரூ.500க்கு இந்தச் ‘சுற்றுலா கைதிகளுக்கு’ச் சிறை சீருடைகள் மற்றும் சிறை சமையலறையில் செய்யப்பட்ட உணவு வழங்கப்படுகிறது. ஜோதிடர்களும் ஒரு இரவு சிறை யில் இருக்கலாம்.

ஹல்த்வானி நகரத்தைச் சேர்ந்த ஜோதிடர் மிருத்யுஞ்சய் ஓஜா, “ஒருவரது ஜாதகத்தில் அல்லது ஜாதகத்தில் சனி, செவ்வாய் உள்ளிட்ட மூன்று கிரகங்கள் சாதகமற்ற நிலையில் அமைந்தால், அந்த நபர் சிறைவாசம் அனுபவிக்க நேரிடும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், கிரக நிலைகளின் மோசமான விளைவுகளைத் தவிர்க்க, சிறையில் ஒரு இரவைக் கழிக்கவும், கைதிகளுக்கு உணவை வழங்கவும் நாங்கள் வழக்கமாக அறிவுறுத்துகிறோம்.”

“இந்த விவகாரம் தொடர்பான முன்மொழிவை, சிறைத்துறை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரலிடம் நான் முன்வைத்திருந்தேன். அவர் (புஷ்பக் ஜோதி) அதைப் பாராட்டியது மட்டுமின்றி, விரிவான திட்ட அறிக்கையை அனுப்பும்படியும் என்னிடம் கேட்டுக் கொண்டார்” என்று சுகிஜா கூறினார்.

இது அவர்களுக்கு உண்மையான ஜெயில் உணர்வை எதிர்பார்க்கும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு தங்குமிடமாக மாற்றும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. அவர்களின் ஜாதகங்களில் ‘பந்தன் யோகம்’ ஏற்படாமல் இருக்க ஜோதிடர்களால் சிறையில் நேரத்தைச் செலவிட அறிவுறுத் தப்படுகிறது.

“இதுபோன்ற வழக்குகள் அனைத்தும் முக்கியமாக ஜோதிடர்கள் தங்கள் ஜாதகத்தில் உள்ள கிரக நிலைகளின்படி சிறைத் தண்டனை தவிர்க்க முடியாதது என்று கணித்தவர்கள். சிறைக் குள் ஒரு கைவிடப்பட்ட பகுதி உள்ளது. இது போன்ற கைதிகளைத் தங்கவைக்க ஒரு போலி சிறையாக உருவாக்க முடியும்” என்று சிறை அதிகாரி கூறினார்.

மூலவன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *