நோய் எதிர்ப்பு தன்மை அதிகரிக்க…

 நோய் எதிர்ப்பு தன்மை அதிகரிக்க…

காலநிலை மாற்றங்கள் ஏற்படும்போது, அவை ஒத்துக் கொள்ளாமல், சிலர் ஜலதோஷம் மற்றும் புளூ ஆகியவற்றால் பாதிக்கப்படுகின்றனர். உடலில் நோய் எதிர்ப்பு தன்மை (Immunity Power) குறைவாக இருப்பதே இதற்கு காரணம். நம் உணவு முறைகளின் மூலமே உடலின் நோய் எதிர்ப்பு தன்மையை அதிகரிக்க முடியும்.

வைட்டமின் ஏ (பீட்டா-கரோட் டீன்), வைட் டமின் சி மற்றும் வைட்டமின் இ ஆகியவை உடலின் இயற்கையான நோய் எதிர்ப்பு தன்மையை அதிகரித்து, உடலுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் காரணிகளை அழிப்பதில் முக்கிய பங்குவகிக்கின்றன.

கொரோனா பரவலுக்குக் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி குறைவுதான் காரணம் என்று சொல்லப்படுகிறது.

இஞ்சி, இலவங்கப்பட்டை, கொத்தமல்லி, மஞ்சள், கிராம்பு, புதினா மற்றும் எலுமிச்சை ஆகியவற்றை சேர்த்து பானம் எப்படி என்பதை காபோம்…

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...