இந்த வார ராசிபலன் ( 11.09.2023 முதல் 17.09.2023 வரை )

 இந்த வார ராசிபலன் ( 11.09.2023 முதல் 17.09.2023 வரை )

குழந்தை முதல் பெரியவர் வரை அனைவரும் விரும்பும் நாள் விடுமுறை நாள் என்றால் அது மிகையாகாது. அன்று தான் நாம் நமக்கென நேரம் ஒதுக்க இயலும் நாள். நம் மீது நாம் அக்கறை செலுத்தும் நாள். ஞாயிறு முதல் சனிக்கிழமை வரையிலான ஒரு வாரத்தைய நிகழ்வுகளை விடுமுறை நாளன்று திட்டமிடுவது வழக்கம். இந்த வாரம் எப்படி இருக்கும்? நாம் நினைத்தது நடக்குமா? நமது எண்ணங்கள் நிறைவேறுமா? உங்களின் இந்த கேள்விகளுக்கு பதில் காண ஞாயிறு முதல் சனி வரையிலான வார ராசி பலனை காணுங்கள். இந்த வாரம் மகிழ்ச்சியான வாரமாக இருக்க மின்கைத்தடியின் நல்வாழ்த்துக்கள்!

மேஷம் : உங்கள் உடல் ஆரோக்கியமாக இருக்க வேண்டுமெனில், இந்த வாரம் தவறாமல் பழங்களை உட்கொள்ள வேண்டும். இதனுடன், காலையில் பூங்காவில் நடப்பதும் இந்த நேரத்தில் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கட்டுக்கோப்பாக வைத்திருக்க உதவும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், கவனம் செலுத்துவதன் மூலம், நல்ல ஆரோக்கியத்தை அனுபவிக்கவும். நீங்கள் புத்திசாலித்தனமாக வேலை செய்தால், இந்த வாரம் கூடுதல் பணம் சம்பாதிக்கலாம். இருப்பினும், இதற்கு நீங்கள் சரியான உத்தியைக் கொண்டிருக்க வேண்டும் மற்றும் அதற்கேற்ப செயல்பட வேண்டும். இந்த வாரம் உங்கள் குடும்பத்தினருடன் உங்கள் நடத்தை மிகவும் மோசமாக இருக்கும், இதன் காரணமாக வார இறுதியில் நீங்கள் செய்த காரியங்களுக்கு நீங்கள் வருத்தப்படலாம். ஆனால் இந்த வருத்தம் இருந்தபோதிலும், உங்கள் குடும்பத்துடன் உங்கள் உறவை மேம்படுத்தத் தவறிவிடுவீர்கள். சந்திரன் லக்னத்தில் இருந்து ஏழாம் வீட்டில் கேது நிற்பதால், உத்தியோகத்தில் இருப்பவர்கள் இந்த வாரம் அலுவலகத்தில் ஆங்காங்கே பேசுவதைத் தவிர்க்கவும். இல்லையெனில், பணியிட அரசியலில் நீங்கள் சிக்கியிருக்கலாம், அது உங்கள் இமேஜை சேதப்படுத்தும். இசை அல்லது நடனம் கேட்பது பல வகையான மன அழுத்தத்திலிருந்து விடுபடுவதற்கான ஒரு சஞ்சீவி. அத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்த வாரம் நல்ல இசை அல்லது நடனம் கேட்பது வாரத்தின் மன அழுத்தத்தை விடுவிக்கும்.

ரிஷபம் : முடிந்தவரை உங்கள் வேலையில் இருந்து நேரத்தை ஒதுக்கி இந்த வாரம் சிறிது ஓய்வு கொடுங்கள். ஏனென்றால் கடந்த காலத்தில் நீங்கள் மன அழுத்தத்தை அதிகம் அனுபவித்திருக்கிறீர்கள். எனவே, இந்த வாரம், புதிய செயல்களில் ஈடுபடுவதன் மூலம் உங்களை மகிழ்விப்பது உடல் ஓய்வுக்கு மிகவும் உதவியாக இருக்கும். அதனால்தான் அதிக சோர்வுற்ற பணிகளில் இருந்து தூரத்தை வைத்திருப்பது நல்லது. சந்திரன் ராசியிலிருந்து பத்தாம் வீட்டில் சனி இருப்பதால் நிதி ரீதியாக இந்த வாரம் உங்கள் வாழ்க்கையில் பல முன்னேற்றங்கள் ஏற்படும். இதன் மூலம் நீண்ட நாட்களாக நிலுவையில் உள்ள பில்கள் மற்றும் கடன்களை எளிதாக திருப்பிச் செலுத்த முடியும். இருப்பினும், இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் பணத்தை யாருக்கும் கடன் கொடுப்பதைத் தவிர்க்கவும். இந்த வாரம், உங்கள் நிதி வாழ்க்கையில் ஏற்படும் நெருக்கடிகள் குடும்பத்தில் உள்ள மற்றவர்களின் முன்னிலையில் உங்களை சங்கடப்படுத்தலாம். ஏனெனில் குடும்ப உறுப்பினர் உங்களிடமிருந்து சில பொருள் அல்லது பணத்தைக் கோரலாம், அதை நீங்கள் நிறைவேற்றத் தவறலாம். இந்த வாரம் நீங்கள் செய்த கடந்தகால முதலீடுகளை வலுப்படுத்தவும், உங்கள் எதிர்காலத்திற்கான சரியான திட்டங்கள் மற்றும் உத்திகளை உருவாக்கவும் உங்கள் முயற்சிகளை மேற்கொள்வீர்கள். அத்தகைய சூழ்நிலையில், எந்தவொரு முக்கியமான வேலையையும் செய்வதற்கு முன், நிச்சயமாக நிபுணர்கள், தந்தை அல்லது எந்த தந்தை நபரிடம் ஆலோசனை பெறவும். சந்திரன் ராசியிலிருந்து நான்காவது வீட்டில் புதன் அமைவதால், மாணவர்கள் இந்த நேரத்தில் மகத்தான வெற்றியைப் பெறுவார்கள். தவிர, பல சுப கிரகங்களின் தாக்கமும் உங்களுக்கு நல்ல பலனைத் தரும். எனவே, கல்வி கற்க வெளிநாடு செல்ல வேண்டும் என்ற கனவில் இருக்கும் மாணவர்களுக்கு, கிரகங்களின் இந்த சுபகாரியத்தால் தாங்கள் விரும்பும் பள்ளி, கல்லூரிகளில் சேர்க்கை கிடைக்கும்.

மிதுனம் : இந்த வாரம் உங்கள் உடல்நிலை வழக்கத்தை விட சிறப்பாக இருக்கும். இதன் காரணமாக, குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வீட்டில் ஏதாவது ஆக்கப்பூர்வமான செயல்களைச் செய்வதற்காக உங்கள் அலுவலகத்தை சீக்கிரமாக விட்டுச் செல்ல முயற்சிப்பதைக் காணலாம், அதில் நீங்கள் வெற்றியையும் அடைய முடியும். இந்த வாரம், வீட்டில் உள்ள பெரியவர்கள் உங்களுக்குப் புரியவைக்க முயற்சிப்பார்கள், உங்கள் பணம் தேவையில்லாமல் செலவழிக்கப்படுவதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், நீங்கள் சரியான மற்றும் பயனுள்ள பட்ஜெட் திட்டத்தை உருவாக்க வேண்டும். ஆனால் உங்கள் ஈகோவின் முன் அவர்களின் வார்த்தைகளை நீங்கள் புறக்கணிக்கலாம், இது எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும். இந்த வாரம் உங்கள் நடத்தையைப் பார்க்கும்போது, ​​நீங்கள் குடும்பத்தில் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இல்லை என்றும், உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் இதுபோன்ற பல தடைகளை எதிர்கொள்கிறீர்கள் என்றும் மற்றவர்களுக்குத் தோன்றலாம். இதன் காரணமாக நீங்கள் உள்ளே மூச்சுத் திணறலை உணர்கிறீர்கள். உங்களின் இந்த நடத்தை காரணமாக, உங்கள் மனதை உங்கள் வேலையில் ஒருமுகப்படுத்துவதில் சில சிரமங்களை சந்திக்க நேரிடும். சந்திரன் லக்னத்தில் இருந்து ஒன்பதாம் வீட்டில் சனி இருப்பதால், இந்த வாரம் உங்கள் வேலை மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை தனித்தனியாக வைத்திருப்பது நல்லது. ஏனென்றால் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையின் காரணமாக, உங்கள் தொழிலைப் பற்றி நீங்கள் கவனக்குறைவாக இருக்கக்கூடும், இதன் காரணமாக உங்கள் வளர்ச்சியில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் ஒரு நல்ல கல்வி நிறுவனத்தில் சேர்க்கை பெற திட்டமிட்டிருந்தால், இந்த வாரம் முழுவதும் உங்கள் முயற்சிகளை தீவிரப்படுத்த வேண்டும். இல்லையெனில் பல நல்ல வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளும் வாய்ப்பை இழக்க நேரிடும்.

கடகம் : சந்திரன் ராசியிலிருந்து பத்தாம் வீட்டில் வியாழன் நிலைப்பதால், இந்த வாரம் ஆரோக்கிய ஜாதகத்தில் பல முக்கியமான மற்றும் சாதகமான மாற்றங்களைக் காணலாம். ஏனெனில் இந்த நேரத்தில் உங்கள் பங்கில் ஒரு சிறிய முயற்சி மட்டுமே, உங்கள் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்த முடியும் மற்றும் உங்கள் மன மற்றும் உடல் ஆரோக்கியம் நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் வாடகை வீட்டில் வசிக்கிறீர்கள் என்றால், இந்த வாரம் உங்கள் வீட்டு உரிமையாளர் முன்பணம் அல்லது வீட்டைப் பழுதுபார்ப்பதற்காக உங்களிடம் பணம் கேட்டு உங்கள் நிதி நிலையைக் கெடுக்கலாம். எனவே ஆரம்பத்தில் இருந்தே உங்கள் பணத்தை சேமிப்பதன் மூலம் ஒவ்வொரு நிதி நிலைமைக்கும் உங்களை முன்கூட்டியே தயார்படுத்திக் கொள்வது நல்லது. இந்த வாரம் உங்கள் தந்தையின் நடத்தை உங்களை மிகவும் தொந்தரவு செய்யலாம். ஏனென்றால், உங்களுடைய ஏதாவது ஒரு விஷயத்திற்காக அவர் உங்களைக் கண்டிக்கக் கூடும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், முடிந்தவரை குடும்ப அமைதியைக் காக்க, அவர்களின் பேச்சுக்கு எதிர்வினையாற்றுவதைத் தவிர்க்கவும், இல்லையெனில் தகராறு அதிகரிக்கும். வேலையில் உங்களுக்கு ஈர்ப்பு இருந்தால், இந்த வாரம் அவர்களிடம் பேசும்போது அடக்கமாக நடந்து கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். ஏனென்றால், உங்கள் நோக்கத்தைக் கெடுக்கும் வகையில் நீங்கள் தற்செயலாக ஏதாவது சொல்லலாம். மேலும், அலுவலகத்தில் இருந்து தூரத்தை கடைபிடித்த பின்னரே அவர்களுடன் பேச வேண்டும். ‘சில சமயம் தோற்றோம், சில சமயங்களில் வெல்வோம்’ இந்த உண்மை உங்களுக்கும் நன்றாகவே தெரியும். ஆனால் நீங்கள் கல்வியில் தோல்வியை சந்திக்கும் போதெல்லாம், இதை முழுவதுமாக மறந்துவிடுவீர்கள். மேலும் இந்த வாரமும் உங்களுக்கு இதுபோன்ற நிகழ்வுகள் நடக்க அதிக வாய்ப்புகள் இருக்கும்.

சிம்மம் : இந்த வாரம் தொழில் மன உளைச்சல் காரணமாக சிறு சிறு நோயால் அவதிப்பட நேரிடும். எனவே உங்கள் மனதை நிதானப்படுத்தவும், தெளிவுபடுத்தவும், நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள், முடிந்தால், அவர்களுடன் ஒரு சிறிய பயணத்திற்குச் செல்லவும் திட்டமிடலாம். பொருளாதாரக் கண்ணோட்டத்தில், இந்த வாரம் பணம் தொடர்பான விஷயங்களில் வழக்கத்தை விட சிறந்த முடிவுகளைத் தரும். ஏனெனில் இந்த ராசிக்காரர்கள் வேலையில் இருப்பவர்கள் பணிக்கு ஏற்றவாறு முன்னேற்றம் அடைவது மட்டுமின்றி பூர்வீகவாசிகள் பலருக்கும் சம்பள உயர்வு ஏற்பட வாய்ப்புகள் உள்ளன. அத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்த நல்ல நேரத்தை சரியாகப் பயன்படுத்தி, ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திலும் பணம் சம்பாதிக்க முயற்சி செய்யுங்கள். வீட்டில் உள்ள எந்த ஒரு உறுப்பினரும் உடல்நலம் தொடர்பான பிரச்சனையால் சிரமப்பட்டிருந்தால், இந்த வாரம் அவர்களின் சிகிச்சையில் சரியான மாற்றம் ஆரோக்கியத்தில் நல்லிணக்கத்தைக் கொண்டுவருவதற்கு உதவியாக இருக்கும். இது குடும்ப சூழ்நிலையில் இனிமையைக் கொண்டுவரும், மேலும் வீட்டில் உள்ள சிறு குழந்தைகள் அவர்களை சுற்றுலாவிற்கு அழைத்துச் செல்லும்படி உங்களைக் கோரலாம். ஒன்பதாம் வீட்டில் வியாழன் இருப்பதாலும், சந்திரனைப் பார்ப்பதாலும் உங்கள் ராசிக்காரர்கள் இந்த வாரத்தில் தொழில் ரீதியாக சிறப்பான பலன்களைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் ஒழுக்கம் மற்றும் கடின உழைப்பு, முன்னேற்றம் அடையும் போது, ​​பதவி உயர்வுடன் சம்பள உயர்வையும் பெறுவதில் வெற்றி பெறுவீர்கள். வாரத்தின் ஆரம்பம் மாணவர்களுக்கு மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும், அதன் பிறகு நீங்கள் இயல்பை விட சிறப்பாக செயல்பட முடியும். இருப்பினும், சந்திரனின் முதல் வீட்டில் புதன் இருப்பதால், நீங்கள் சில குடும்ப பிரச்சினைகளால் சிறிய சவால்களை சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். எனவே, படிப்பில் உங்கள் கவனத்தையும் ஆர்வத்தையும் பராமரிக்கவும், ஆரோக்கியத்தில் கவனமாக இருக்கவும், முடிந்தவரை மன அழுத்தத்திலிருந்து உங்களை விலக்கி வைக்கவும்.

கன்னி :  இந்த வாரம் யோகாவை உங்கள் அன்றாட வழக்கத்தில் சேர்த்துக் கொண்டால், உங்களின் பல உடல்நலப் பிரச்சனைகள் நீங்கும் என்பதை நீங்கள் நன்கு புரிந்து கொள்ள முடியும். ஏனெனில் இந்த வாரம் உங்களுக்கு ஆரோக்கியம் சார்ந்த சுயபரிசோதனைக்கு பல வாய்ப்புகளை தரும். சந்திரன் அடையாளத்திலிருந்து ஆறாவது வீட்டில் சனி இருப்பதால், இந்த நேரம் உங்களுக்கு நிதி அம்சத்திலிருந்து சிறந்த திசையையும் வாய்ப்புகளையும் வழங்கும். ஏனெனில் இந்த வாரம் பணத்தை சேமிப்பதில் அல்லது சேமிப்பதில் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். உங்கள் குடும்பம் அல்லது நண்பர்களுடன் சுற்றுலா செல்ல இது ஒரு சிறந்த வாரம். இது உங்கள் மனதை இலகுவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், அவர்களுடனான உங்கள் உறவை மேம்படுத்தவும் உதவும். ஆனால் வாரத்தின் நடுப்பகுதிக்குப் பிறகு, மீதமுள்ள நேரத்தை உங்கள் காதலரின் அரவணைப்பில் செலவிட விரும்புவீர்கள், அனைத்து வேலைப் பணிகளையும் சரியான நேரத்தில் முடிப்பதில் வெற்றி பெறுவீர்கள். இந்த வாரம் உங்களுக்கு பொறுமை குறைவதால் பணியிடத்தில் மற்றவர்களுக்கு இடையூறு விளைவிக்கும் வகையில் உங்கள் கருத்துக்களை தெரிவிப்பீர்கள். இதன் மூலம் விருப்பமில்லாமல் கூட பலரை உங்களுக்கு எதிராகத் திருப்ப முடியும். தவிர, உங்கள் மூத்த அதிகாரிகளும் உங்களின் அணுகுமுறையால் சற்று அதிருப்தி அடைவார்கள். உங்களது கல்வி ஜாதகம் உங்களுக்குத் தெரிந்தால், போட்டித் தேர்வுகளுக்குத் தயாராகும் மாணவர்கள் தேர்வுகளில் வெற்றி பெறுவார்கள். இந்த நேரத்தில், உங்கள் குடும்பத்தினரும் உங்களை உற்சாகப்படுத்துவதைக் காணலாம், மேலும் உங்கள் ஆசிரியர் அல்லது குருக்களில் ஒருவரிடமிருந்து ஒரு நல்ல புத்தகம் அல்லது அறிவுக்கான திறவுகோலைப் பரிசாகப் பெறுவீர்கள்.

துலாம் : சந்திரன் ராசியிலிருந்து ஏழாவது வீட்டில் வியாழன் அமைவதால், இந்த வாரம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் பல சாதகமான மாற்றங்கள் நிகழும், உங்கள் பணியிடத்திலும் சமூக வாழ்க்கையிலும் மற்றவர்களுடன் வெளிப்படையாக தொடர்பு கொள்ள உதவும். இதன் காரணமாக உங்கள் தைரியமும் நம்பிக்கையும் அதிகரிக்கும், மேலும் ஒவ்வொரு முடிவையும் எடுப்பதில் நீங்கள் முழுத் திறனையும் காண்பீர்கள். எங்காவது முதலீடு செய்தவர்கள் இந்த வாரம் நிதி இழப்பை சந்திக்க நேரிடும். எனவே, ஆபத்தான முடிவுகளை எடுப்பதைத் தவிர்த்து, பெரியவர்களிடம் பேசி அவர்களின் அனுபவங்களைப் பின்பற்றுங்கள். இந்த வாரம், குடும்பம் தொடர்பான திடீர் புதிய பொறுப்பு காரணமாக, உங்கள் திட்டங்கள் அனைத்தும் தடைபடலாம். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் மற்றவர்களுக்கு அதிகமாகவும் உங்களுக்காக குறைவாகவும் செய்ய முடியும் என்று நீங்கள் நினைக்கும் அளவுக்கு வீட்டு வேலைகளில் மூழ்கிவிடுவீர்கள். இதன் காரணமாக, சில கோபங்கள் உங்கள் இயல்பிலும் பிரதிபலிக்கக்கூடும். சந்திரன் ராசியிலிருந்து பதினொன்றாவது வீட்டில் புதன் அமைந்திருப்பதால், இந்த வாரம் நீங்கள் நிதானத்தையும் தைரியத்தையும் காட்டுவது நல்லது. குறிப்பாக பல சகாக்கள் உங்களை வேலையில் எதிர்த்தால், இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு இதுபோன்ற ஏதாவது நடக்க வாய்ப்புகள் உள்ளன. இந்த வாரம், உங்கள் ராசிக்காரர்களுக்கு ஆசிரியர்கள் மற்றும் பெற்றோரின் ஆதரவு கிடைக்கும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்களின் அனைத்து தயக்கங்களையும் நீக்கி, உங்கள் ஆசிரியர்களின் உதவியை தொடர்ந்து பெறவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

விருச்சிகம் : வீட்டிலும் அலுவலகத்திலும் சில கூடுதல் அழுத்தம் உங்களை குறுகிய மனப்பான்மைக்கு ஆளாக்கும். இதன் காரணமாக நீங்கள் காரணமின்றி மற்றவர்களுடன் சண்டையிடுவதைக் காணலாம். இதன் காரணமாக, உங்கள் உருவம் குறைவதோடு, உங்கள் மன அழுத்தமும் அதிகரிக்கும். முதலீட்டுக்கு இந்த வாரம் வழக்கத்தை விட சிறப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் அனைத்து வகையான ஈர்ப்பவர்களிடமிருந்தும், எந்த வகையான அபாயங்களிலிருந்தும் விலகி இருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். எனவே தகுந்த ஆலோசனையுடன் உங்கள் முதலீடுகளைச் செய்து, லாபம் ஈட்டும்போது வாழ்க்கையில் வளருங்கள். இந்த வாரம், குடும்பத்தில் எந்தவிதமான வாக்குவாதத்திலும் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்க வேண்டும். ஏனெனில் அவ்வாறு செய்யாதது பிறர் முன் உங்கள் இமேஜை மாசுபடுத்திவிடும். எனவே, யாருக்காவது பிரச்னை என்றால், பேச்சுவார்த்தை மூலம் அமைதியான முறையில் தீர்வு காண முயற்சி செய்யுங்கள். சந்திரன் லக்னத்தில் இருந்து ஆறாம் வீட்டில் ராகு இருப்பதால், இந்த நேரம் நிச்சயமாக உங்கள் தொழிலில் முன்னேற்றம் தரும், ஆனால் வெற்றியின் போதை உங்கள் மனதில் ஆதிக்கம் செலுத்த வேண்டாம், பொறுமை இழக்காதீர்கள் மற்றும் எந்த முடிவையும் எடுக்க வேண்டாம். அவசரம் எடுக்காதே. இந்த வாரம் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையே உங்கள் படிப்பை நோக்கி உங்கள் மனதை குழப்புவதற்கு முக்கிய காரணமாக இருக்கும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், காதல் மற்றும் கல்வி வாழ்க்கைக்கு இடையே சரியான சமநிலையை புரிந்து கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள், நீங்கள் காதலுக்காக முழு வாழ்க்கையையும் வைத்திருக்கிறீர்கள் மற்றும் உங்கள் கல்விக்கு இந்த வார நேரத்தை கொடுக்க வேண்டும்.

தனுசு : இந்த வாரம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை அதிகம் சார்ந்து இருக்காதீர்கள் மற்றும் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்த முயற்சி செய்யுங்கள். ஏனென்றால், அதிர்ஷ்டமே மிகவும் சோம்பேறித்தனமானது என்பதை நீங்களும் நன்கு புரிந்துகொள்கிறீர்கள். அதனால்தான் சிறந்த ஆரோக்கியத்தை நோக்கி தொடர்ந்து முயற்சி செய்யுங்கள். இந்த வாரம் நிதி இழப்பு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது, எனவே அனைத்து வகையான பரிவர்த்தனைகள் தொடர்பான விஷயங்களிலும் உங்களை முடிந்தவரை எச்சரிக்கையாக இருங்கள். ஏனெனில் இப்படிச் செய்வதன் மூலம் தான் பல பாதகமான சூழ்நிலைகளை உங்களுக்கு சாதகமாக மாற்ற முடியும். இந்த வாரம் நீங்கள் யதார்த்தமான அணுகுமுறையைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும். இதற்காக, நீங்கள் ஏதேனும் சிக்கலில் சிக்கிக்கொண்டால், நீங்கள் உதவிக்கரம் நீட்டும்போது மற்றவர்களிடமிருந்து எந்த அதிசயத்தையும் எதிர்பார்க்காமல் இருக்க வேண்டும். ஏனென்றால் மற்றவர்கள் உங்களுடன் நிற்கிறார்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும், அவர்களால் நீங்கள் கஷ்டப்படுகிறீர்கள் என்பதை அல்ல. மற்றவர்களின் அறிவுரைகளை ஏற்றுக்கொள்வது சிறந்த முடிவுகளை எடுக்க உதவுவது மட்டுமல்லாமல், நம் வாழ்வில் சிறந்த மாற்றங்களையும் கொண்டுவருகிறது. ஆனால் இந்த வாரம், உங்களுக்குள் இருக்கும் அதீத பாதுகாப்பின்மை உணர்வு மற்றவர்களின் ஆலோசனையைப் பெறுவதைத் தடுக்கும், இதன் காரணமாக நீங்கள் பல பெரிய மற்றும் முக்கியமான முடிவுகளை தனியாக எடுக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்படும். இந்த வாரம், புதன் சந்திரன் ராசியிலிருந்து ஒன்பதாம் வீட்டில் அமர்வதால், மாணவர்களின் வாழ்க்கை வரைபடம் இந்த வாரம் உயரத்தை எட்டும், ஆனால் நீங்கள் பெறும் வெற்றி உங்கள் ஈகோ அதிகரிக்க முக்கிய காரணமாக இருக்கும். இதன் காரணமாக உங்கள் இயல்பில் சில கூடுதல் ஈகோ தோன்றலாம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்களைப் பற்றிய எந்த மூடநம்பிக்கையிலும் விழுந்து எந்த தவறும் செய்வதைத் தவிர்க்கவும்.

மகரம் : தங்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வசிப்பவர்கள், குடும்பத்திற்கு நெருக்கமான ஒருவரின் உடல்நலக்குறைவு குறித்த தகவல்களை தொலைபேசி அல்லது பிற தொடர்புகள் மூலம் பெறுவார்கள். இதனால் உங்கள் மனம் அமைதியற்றதாக இருக்கும். இந்த வாரம், பலர் தங்கள் முந்தைய நிதி சிக்கல்களிலிருந்து இறுதியாக நிவாரணம் பெறுவதைக் காணலாம். இந்த நேரத்தில், அந்த குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் உங்கள் பங்குதாரர் யாரைப் பற்றி தவறாகப் புரிந்துகொண்டீர்களோ, உங்கள் கடினமான காலங்களில் உங்களுக்கு முழு ஆதரவை வழங்கியுள்ளனர் என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வீர்கள். இந்த காரணத்திற்காக, உங்கள் பணத்தில் சிலவற்றை அவர்களுக்காக செலவழித்து அவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்கலாம். உங்கள் குடும்பம் அல்லது நண்பர்களுடன் சுற்றுலா செல்ல இது ஒரு சிறந்த வாரம். இது உங்கள் மனதை இலகுவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், அவர்களுடனான உங்கள் உறவை மேம்படுத்தவும் உதவும். இந்த வாரம் உங்களுக்கு அலுவலக வேலைகளில் ஆர்வம் இருக்காது. சந்திரன் ராசியிலிருந்து இரண்டாவது வீட்டில் சனி அமைந்திருப்பதால், இது நடக்கும், ஏனென்றால் உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்கள் மனதில் சில குழப்பங்கள் இருக்கும், இது உங்களை கவனம் செலுத்த அனுமதிக்காது. எனவே, உங்கள் மனதை ஒருமுகப்படுத்த, நீங்கள் யோகா மற்றும் தியானத்தின் உதவியைப் பெறலாம். சந்திரன் ராசியிலிருந்து எட்டாவது வீட்டில் புதன் அமைவதால், இந்த வாரம் பல மாணவர்கள் தங்கள் தொழில் சம்பந்தமாக குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் உறவினர்களிடமிருந்து கூடுதல் அழுத்தங்களைச் சந்திக்க நேரிடும். இதனால் அவர்களால் கல்வியில் கவனம் செலுத்த முடியாது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்கள் தொழிலை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும் என்றால், எந்த வித அழுத்தத்திலும் நீங்கள் எந்த முடிவையும் எடுக்கக்கூடாது என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். எனவே, இதை நீங்களே புரிந்து கொள்ளுங்கள், தேவைப்பட்டால், உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அமர்ந்து இதைப் பற்றி பேசுங்கள்.

கும்பம் : சந்திரனின் முதல் வீட்டில் சனி இருப்பதால், இந்த வாரம் தொழில் அல்லது அலுவலக மன அழுத்தம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தைக் கெடுக்கும். இதன் காரணமாக, உங்களால் உங்கள் வேலையில் முழுமையாக கவனம் செலுத்த முடியாமல் போய்விடும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், எப்போதும் மன அழுத்தத்தை இல்லாமல் வைத்திருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் அரசுத் துறையில் பணிபுரிபவராக இருந்தால், இந்த வாரங்கள் உங்களுக்கு முக்கியமானதாகவும் சிறப்பாகவும் இருக்கும். ஏனெனில் இந்த காலங்களில் நீங்கள் அரசாங்கத்திடமிருந்து பலன்களையும் வெகுமதிகளையும் பெற வாய்ப்புள்ளது, இது உங்களுக்கு நல்ல லாபத்தை தரும். நீங்கள் நீண்ட காலமாக நெருங்கிய உறவினரை சந்திக்க திட்டமிட்டிருந்தால், இந்த வாரம் அது முடிவதற்கான வாய்ப்புகள் தெரியும். ஏனெனில் அவர்களின் வீட்டிற்குச் செல்லும் வாய்ப்பு உங்களுக்குக் கிடைக்கும் அல்லது அவர்கள் திடீரென்று உங்கள் வீட்டிற்கு வருவதற்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. இதன் மூலம் நல்ல சுவையான உணவுகளை உண்ணும் வாய்ப்பைப் பெறுவீர்கள். இந்த வாரம், உங்கள் வாழ்க்கையில் முன்னேற வேண்டும் என்ற உங்கள் விருப்பம் உங்கள் அணுகுமுறையை சற்று பிடிவாதமாகவும், கருத்தாகவும் மாற்றும். இதன் விளைவாக, நீங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை அம்சங்களில் பல சிக்கல்களை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். அதனால்தான் நீங்கள் உங்கள் இயல்பில் நெகிழ்வாக இருக்க முயற்சிக்கவும், எந்தவொரு முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன்பு மற்றவர்களின் கருத்துக்களையும் பரிந்துரைகளையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது. சந்திரன் ராசியில் இருந்து ஏழாவது வீட்டில் புதன் சஞ்சரிப்பதால், அரசு தேர்வுகளுக்கு தயாராகும் பல மாணவர்களுக்கு இந்த வாரம் சாதகமாக இருக்கும். ஏனெனில் இந்த நேரத்தில், பல கிரகங்களின் இடமாற்றம் மாணவர்களுக்கு அதிர்ஷ்டத்தை சாதகமாக்கும், மேலும் அவர்கள் ஒவ்வொரு துறையிலும் முழு வெற்றியைப் பெறுவார்கள்.

மீனம் : இந்த வாரம் உங்கள் உடலுக்கு ஓய்வு கொடுக்க வேண்டும். சமீப காலமாக நீங்கள் அதிக மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாகியுள்ளதால், இப்போது ஓய்வு எடுப்பது உங்கள் மன வாழ்க்கைக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். எனவே உங்களுக்கு புதிய செயல்பாடுகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு, ஓய்வெடுங்கள். சந்திரன் அடையாளத்துடன் தொடர்புடைய இரண்டாவது வீட்டில் வியாழன் இருப்பதால், இந்த வாரம் உங்கள் ராசிக்காரர்களின் வாழ்க்கையில் நிதி அம்சம் தொடர்பான அனைத்து வகையான சவால்களும் அகற்றப்படும். ஏனெனில் இந்த காலக்கட்டத்தில் உங்கள் ராசியில் பல அழகான பணம் சம்பாதிக்க வாய்ப்புகள் இருப்பதாக வார ராசிபலன் காட்டுகிறது. இவற்றைச் சரியாகப் பயன்படுத்திக் கொள்வதன் மூலம், உங்கள் வழியில் வரும் ஒவ்வொரு பாதகமான சூழ்நிலையிலிருந்தும் உங்களை உயர்த்திக் கொள்ள முடியும். குடும்ப வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த வாரம் உங்கள் ராசிக்கு மிகவும் நல்லது. ஏனென்றால் நீங்கள் அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்க்கும் நேரமாக இது இருக்கும். மேலும், சாப்பிடுவதற்கு பல நல்ல உணவுகள் உங்கள் முன் இருக்கும், இதன் காரணமாக முதலில் எதைத் தேர்ந்தெடுப்பது என்ற சிக்கலை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும். இந்த வாரம் வேலையில் இருக்கும் எந்தவொரு கூட்டத்திலும், உங்கள் யோசனைகளையும் பரிந்துரைகளையும் முன்வைக்கும்போது நீங்கள் மிகவும் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். பன்னிரண்டாம் வீட்டில் சனி அமர்ந்திருப்பதால், நீங்கள் நேரடியாக பதில் சொல்லாவிட்டால், உங்கள் மேலதிகாரி மற்றும் உயர் அதிகாரிகளுக்கு உங்கள் மீது கோபம் வரலாம். அதன் காரணமாக நீங்கள் ஏமாற்றம் அடைவீர்கள். வாரத்தின் ஆரம்பம் சற்று சவாலாக இருக்கலாம், இந்த நேரத்தில் நீங்கள் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். ஏனென்றால், கடின உழைப்பினால் மட்டுமே, வாரத்தின் நடுப்பகுதிக்குப் பிறகு நீங்கள் நிறைய வெற்றிகளைப் பெற முடியும், மேலும் கல்வித் துறையில் உங்களைத் தலைவராக்க முயற்சிப்பீர்கள். எனவே கடின உழைப்பையும் அர்ப்பணிப்பையும் தொடருங்கள்.

இப்படிக்கு நான்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...