இன்றைய ராசி பலன்கள் – 09.02.2022

 இன்றைய ராசி பலன்கள் – 09.02.2022

ராசி- பலன்கள்

புதன்கிழமை
மேஷம்

நுட்பமான அறிவு திறமைகளின் மூலம் பாராட்டுகளை பெறுவீர்கள். மனதிற்கு பிடித்த பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். வர்த்தகம் தொடர்பான பணிகளில் லாபம் ஏற்படும். பொன், பொருள் சேர்க்கை சிலருக்கு உண்டாகும். கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கம் அதிகரிக்கும். வாடிக்கையாளர்களின் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப தொழிலில் சில மாற்றங்கள் உண்டாகும். ஆதாயம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளநீலம்

அஸ்வினி : திறமைகள் வெளிப்படும்.
பரணி : லாபம் ஏற்படும்.
கிருத்திகை : நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.
—————————————

ரிஷபம்

தனவரவுகளில் இருந்துவந்த ஏற்ற, இறக்கங்கள் படிப்படியாக குறையும். உயர் அதிகாரிகளின் மூலம் ஆதரவான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். புதிய முடிவுகளை எடுக்கும் பொழுது கலந்து ஆலோசித்து முடிவெடுப்பது நல்லது. கல்வி கற்கும் நிலைகளில் மாற்றங்கள் உண்டாகும். எதிர்பாராத சில அதிர்ஷ்டங்களின் மூலம் லாபம் மேம்படும். இன்பம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளநீலம்

கிருத்திகை : ஆதரவான நாள்.
ரோகிணி : சிந்தித்து செயல்படவும்.
மிருகசீரிஷம் : லாபம் மேம்படும்.
—————————————

மிதுனம்

வியாபார பணிகளில் வேலையாட்களின் ஒத்துழைப்பு திருப்தியை ஏற்படுத்தும். மனதில் தன்னம்பிக்கை அதிகரிக்கும். முயற்சிக்கு ஏற்ப முன்னேற்றம் உண்டாகும். பழைய நினைவுகளின் மூலம் குழப்பங்கள் ஏற்பட்டு நீங்கும். வெளியூர் தொடர்பான பயணங்கள் சாதகமாக அமையும். மனதில் சுதந்திர உணர்வு மேம்படும். நன்மை நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடகிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு

மிருகசீரிஷம் : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
திருவாதிரை : குழப்பங்கள் நீங்கும்.
புனர்பூசம் : சுதந்திரமான நாள்.
—————————————

கடகம்

குடும்ப உறுப்பினர்களின் மூலம் கலகலப்பான சூழ்நிலைகள் ஏற்படும். இழந்த பொருட்களை மீட்பதற்கான உதவி கிடைக்கும். சபை தொடர்பான பணிகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். நண்பர்களின் வருகைகளின் மூலம் மகிழ்ச்சியான தருணங்கள் உண்டாகும். சுபகாரியம் தொடர்பான பேச்சுவார்த்தைகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். வரவு நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பழுப்பு நிறம்

புனர்பூசம் : கலகலப்பான நாள்.
பூசம் : உதவி கிடைக்கும்.
ஆயில்யம் : சாதகமான நாள்.
—————————————

சிம்மம்

மனதில் புதுவிதமான சிந்தனைகள் உண்டாகும். அலைச்சல்களின் மூலம் உடல் சோர்வு ஏற்பட்டு நீங்கும். பெண்களுக்கு உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் மேன்மை உண்டாகும். செய்தொழில் அபிவிருத்திகான கடன் சார்ந்த உதவிகள் சாதகமாக அமையும். தந்தைவழி உறவினர்களின் வழியில் கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கி ஒற்றுமை அதிகரிக்கும். விரயம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

மகம் : சோர்வு நீங்கும்.
பூரம் : மேன்மை உண்டாகும்.
உத்திரம் : ஒற்றுமை அதிகரிக்கும்.
—————————————

கன்னி

தெய்வீகம் தொடர்பான பணிகளில் ஆர்வத்துடன் கலந்து கொள்வீர்கள். புதிய முயற்சிகளின் மூலம் வெளிவட்டாரங்களில் செல்வாக்கு மேம்படும். நுணுக்கமான விஷயங்களில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். நீண்ட நேரம் கண் விழிப்பதை தவிர்ப்பது நல்லது. மற்றவர்களை பற்றிய கருத்துக்களில் சிந்தித்து செயல்படுதல் அவசியம் ஆகும். நிதானம் வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சாம்பல் நிறம்

உத்திரம் : ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.
அஸ்தம் : செல்வாக்கு மேம்படும்.
சித்திரை : சிந்தித்து செயல்படவும்.
—————————————

துலாம்

உறவினர்களிடத்தில் அனுசரித்து செல்ல வேண்டும். பழக்கவழக்கங்களில் மாற்றம் உண்டாகும். உடனிருப்பவர்களை பற்றிய புரிதல் மேம்படும். உத்தியோக பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். ஆரோக்கியம் நிமிர்த்தமான செயல்பாடுகளில் கவனம் வேண்டும். எதிர்பாராத சில செலவுகளின் மூலம் சேமிப்புகள் குறையும். விவசாய பணிகளில் சிந்தித்து செயல்படவும். தடைகள் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்

சித்திரை : மாற்றம் உண்டாகும்.
சுவாதி : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.
விசாகம் : சேமிப்புகள் குறையும்.
—————————————

விருச்சிகம்

அரசு தொடர்பான பணிகளில் முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் ஏற்படும். உடன்பிறந்தவர்கள் ஆதரவாக செயல்படுவார்கள். கலை சார்ந்த பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு சாதகமான உதவி கிடைக்கும். முயற்சிகளை செயல்வடிவில் மாற்றுவதற்கான வாய்ப்புகள் அமையும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்களின் ஒத்துழைப்பு சாதகமான பலன்களை ஏற்படுத்தும். மகிழ்ச்சி நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

விசாகம் : முன்னேற்றமான நாள்.
அனுஷம் : உதவி கிடைக்கும்.
கேட்டை : சாதகமான நாள்.
—————————————

தனுசு

உத்தியோகம் தொடர்பான பயணங்கள் உண்டாகும். மனதிற்குப் பிடித்த பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். பலவிதமான குழப்பங்களிலிருந்து நிலையான முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். சிறுதொழில் புரிவோர் வாக்குறுதி அளிக்கும் பொழுது சிந்தித்து செயல்படுதல் அவசியம் ஆகும். புதிய நபர்களின் அறிமுகம் பெரிய மாற்றத்தை உண்டாக்கும். வெற்றி நிறைந்த நாள் .

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் மஞ்சள்

மூலம் : பயணங்கள் உண்டாகும்.
பூராடம் : தெளிவு பிறக்கும்.
உத்திராடம் : மாற்றமான நாள்.
—————————————

மகரம்

கடன் தொடர்பான பிரச்சனைகள் குறையும். எதிர்பாராத சில உதவிகளின் மூலம் இழுபறியான செயல்களை செய்து முடிப்பீர்கள். குழந்தைகளின் வழியில் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். புத்திக்கூர்மையை வெளிப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்புகள் அமையும். குழப்பமான சிந்தனைகளின் மூலம் இலக்கிலிருந்து விலகிச் செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். கவலைகள் குறையும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்

உத்திராடம் : பிரச்சனைகள் குறையும்.
திருவோணம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
அவிட்டம் : குழப்பம் உண்டாகும்.
—————————————

கும்பம்

கற்பனை தொடர்பான சிந்தனைகள் மனதில் அதிகரிக்கும். நெருக்கடியான சூழ்நிலைகள் குறைந்து சுகபோகங்கள் மேம்படும். கூட்டு வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவுகளின் மூலம் மேன்மை உண்டாகும். உடனிருப்பவர்களை சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப அனுசரித்து செல்வது நல்லது. கால்நடைகள் மீதான ஈர்ப்பு அதிகரிக்கும். அனுபவம் மேம்படும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்

அவிட்டம் : மேன்மை உண்டாகும்.
சதயம் : அனுசரித்து செல்லவும்
பூரட்டாதி : ஈர்ப்பு அதிகரிக்கும்.
—————————————

மீனம்

விளையாட்டு சார்ந்த விஷயங்களில் ஆர்வம் ஏற்படும். வீடு மற்றும் மனை சார்ந்த வியாபாரத்தில் லாபம் உண்டாகும். எதிர்பார்த்த சில உதவி கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். சேமிப்பை மேம்படுத்துவது தொடர்பான சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். கல்வி பயிலும் மாணவர்களுக்கு முன்னேற்றம் உண்டாகும். அமைதி நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஊதா நிறம்

பூரட்டாதி : லாபம் உண்டாகும்.
உத்திரட்டாதி : சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும்.
ரேவதி : முன்னேற்றமான நாள்.
—————————————

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...