இன்றைய தினப்பலன்கள் (16.06.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

 இன்றைய தினப்பலன்கள் (16.06.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

மேஷம் :

மனதில் பழைய நினைவுகள் அதிகரிக்கும். கல்வி தொடர்பான பணிகளில் மாற்றங்கள் ஏற்படும். சுபகாரியங்கள் தொடர்பான பேச்சுவார்த்தைகளில் பொறுமையுடன் செயல்படவும். எதிர்பாராத பயணங்களை மேற்கொள்வதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். கொடுக்கல், வாங்கல் தொடர்பான விஷயங்களில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். நிலுவையில் இருந்துவந்த பணிகளை செய்து முடிப்பதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் ஆரஞ்சு
அஸ்வினி : மாற்றங்கள் ஏற்படும்.
பரணி : பொறுமை வேண்டும்.
கிருத்திகை : வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.

ரிஷபம் :

குடும்ப உறுப்பினர்களின் மூலம் ஆதரவான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். சுபகாரியங்கள் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் இருந்துவந்த தடை, தாமதங்கள் குறையும். வியாபாரத்தில் கூட்டாளிகளின் ஒத்துழைப்பு மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தும். வேலையாட்களின் மூலம் அனுகூலமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். புதிய நபர்களின் அறிமுகத்தின் மூலம் மாற்றமான வாய்ப்புகள் ஏற்படும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
கிருத்திகை : ஆதரவான நாள்.
ரோகிணி : தாமதங்கள் குறையும்.
மிருகசீரிஷம் : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.

.

மிதுனம் :

பொருளாதாரம் தொடர்பான நெருக்கடிகள் குறையும். உடன்பிறந்தவர்களின் மூலம் இருந்துவந்த மனக்கசப்புகள் நீங்கி ஒற்றுமை அதிகரிக்கும். நிலுவையில் இருந்துவந்த தனவரவுகள் கிடைப்பதற்கான சூழ்நிலைகள் ஏற்படும். புதிய வேலை மற்றும் அதை சார்ந்த முயற்சிகளுக்கு முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். பாகப்பிரிவினை தொடர்பான விஷயங்களில் எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : அடர் பச்சை
மிருகசீரிஷம் : நெருக்கடிகள் குறையும்.
திருவாதிரை : ஒற்றுமை அதிகரிக்கும்.
புனர்பூசம் : எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும்.

கடகம் :

உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் சக ஊழியர்களின் ஆதரவு கிடைக்கும். வாகனம் தொடர்பான பயணங்களில் முன்னேற்றமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவு மனதிற்கு மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தும். குழந்தைகள் தொடர்பான விஷயங்களில் சற்று கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். பூர்வீக சொத்துக்களின் மூலம் சில விரயங்கள் நேரிடும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளநீலம்
புனர்பூசம் : ஆதரவு கிடைக்கும்.
பூசம் : முன்னேற்றமான நாள்.
ஆயில்யம் : விரயங்கள் நேரிடும்.

சிம்மம் :

வித்தியாசமான சிந்தனைகளின் மூலம் தடைபட்ட காரியங்களை செய்து முடிப்பீர்கள். உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் எதிர்பார்த்த இடமாற்றங்கள் சிலருக்கு சாதகமாக அமையும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். விவசாயம் சார்ந்த பணிகளில் முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் ஏற்படும். முயற்சிக்கான பலன்களும், அதற்கான அங்கீகாரமும் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்
மகம் : இடமாற்றங்கள் உண்டாகும்.
பூரம் : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
உத்திரம் : முயற்சிகள் ஈடேறும்.

கன்னி :

உறவினர்களின் வழியில் கிடைக்கும் சுபச்செய்திகளின் மூலம் மகிழ்ச்சியான தருணங்கள் ஏற்படும். பேச்சுக்களில் நிதானத்தை கடைபிடிப்பது நல்லது. குழந்தைகளின் ஆரோக்கியம் தொடர்பான இன்னல்கள் குறையும். உடன் பணிபுரிபவர்களை அனுசரித்து செல்வதன் மூலம் சாதகமான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். விளையாட்டு சார்ந்த விஷயங்களில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : அடர் சிவப்பு
உத்திரம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
அஸ்தம் : நிதானம் வேண்டும்.
சித்திரை : அனுசரித்து செல்லவும்.

துலாம் :

மனதில் நினைத்த காரியங்களை எண்ணிய விதத்தில் செய்து முடித்து வெற்றி அடைவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களின் மூலம் தனவரவுகளும், ஆதரவும் மேம்படும். உத்தியோகம் சார்ந்த பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். உடல் ஆரோக்கியத்தில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். தன, தான்ய விருத்திக்கான எண்ணங்கள் மனதில் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மயில் நீலம்
சித்திரை : வெற்றி கிடைக்கும்.
சுவாதி : தனவரவுகள் மேம்படும்.
விசாகம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம் :

மனதில் தோன்றும் கருத்துக்களை வெளிப்படுத்தும் பொழுது சூழ்நிலைகளை அறிந்து செயல்படவும். உயர் அதிகாரிகளிடம் உங்களின் மீதான நம்பிக்கையில் மாற்றங்கள் ஏற்படும். வியாபாரத்தில் இருந்துவந்த மந்தநிலை நீங்கி முன்னேற்றம் உண்டாகும். எதிர்பாராத சில உதவிகளின் மூலம் மாற்றங்கள் ஏற்படும். அரசு சார்ந்த விஷயங்களில் பொறுமையுடன் செயல்படுவது நல்லது.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிரவுன் நிறம்
விசாகம் : மாற்றங்கள் ஏற்படும்.
அனுஷம் : முன்னேற்றம் உண்டாகும்.
கேட்டை : பொறுமை வேண்டும்.

தனுசு :

மனதில் தோன்றும் கருத்துக்களை வெளிப்படுத்தும் பொழுது சூழ்நிலைகளை அறிந்து செயல்படவும். உயர் அதிகாரிகளிடம் உங்களின் மீதான நம்பிக்கையில் மாற்றங்கள் ஏற்படும். வியாபாரத்தில் இருந்துவந்த மந்தநிலை நீங்கி முன்னேற்றம் உண்டாகும். எதிர்பாராத சில உதவிகளின் மூலம் மாற்றங்கள் ஏற்படும். அரசு சார்ந்த விஷயங்களில் பொறுமையுடன் செயல்படுவது நல்லது.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிரவுன் நிறம்
விசாகம் : மாற்றங்கள் ஏற்படும்.
அனுஷம் : முன்னேற்றம் உண்டாகும்.
கேட்டை : பொறுமை வேண்டும்.

மகரம் :

குடும்பத்தில் உள்ள பெரியோர்களிடம் தேவையற்ற விவாதங்களை தவிர்ப்பது நல்லது. எதிர்பாராத சில செய்திகளின் மூலம் அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் புதிய முதலீடுகளில் கவனம் வேண்டும். எந்தவொரு செயலிலும் விவேகத்துடன் செயல்பட்டு முடிவு எடுப்பது நன்மையளிக்கும். எதிர்பார்த்த சில வாய்ப்புகள் சில தடைகளுக்கு பின்பே சாதகமாக அமையும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்
உத்திராடம் : விவாதங்களை தவிர்க்கவும்.
திருவோணம் : அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும்.
அவிட்டம் : விவேகம் வேண்டும்.

தொழில் மற்றும் வியாபாரத்தில் லாபம் அதிகரிக்கும். மாணவர்கள் தங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்தி பாராட்டுகளை பெறுவார்கள். குடும்பத்தில் சுபகாரியங்கள் தொடர்பான விஷயங்கள் சாதகமாக அமையும். கடன் சார்ந்த பிரச்சனைகள் குறையும். மனதிற்கு விரும்பிய பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் மஞ்சள்
அவிட்டம் : லாபம் அதிகரிக்கும்.
சதயம் : திறமைகள் வெளிப்படும்.
பூரட்டாதி : பிரச்சனைகள் குறையும்.

மீனம் :

உயர் அதிகாரிகளிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும். விலை உயர்ந்த பொருட்களை வாங்குவது தொடர்பான சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் உடனிருப்பவர்கள் பற்றிய தன்மைகளை அறிந்து கொள்வீர்கள். எதிர்பாராத சில கடன் சார்ந்த உதவிகள் கிடைக்கும். உங்களின் மீது இருந்துவந்த போட்டி, பொறாமைகள் குறையும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : கருநீலம்
பூரட்டாதி : கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும்.
உத்திரட்டாதி : புரிதல் உண்டாகும்.
ரேவதி : உதவிகள் கிடைக்கும்.

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...