இன்றைய தினப்பலன்கள் (14.03.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

 இன்றைய தினப்பலன்கள் (14.03.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

மேஷம் :

குடும்பத்தினருடன் சுபநிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொள்வீர்கள். அரசு தொடர்பான பணிகளால் ஆதாயம் உண்டாகும். சொத்துக்கள் வாங்குவது மற்றும் விற்பது தொடர்பான செயல்கள் லாபகரமாக அமையும். இழுபறியாக இருந்துவந்த பணிகளை செய்து முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் பழைய சரக்குகள் விற்பனையாகும். வாக்குவன்மையால் காரியங்களில் அனுகூலம் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிங்க் நிறம்
அஸ்வினி : ஆதாயம் உண்டாகும்.
பரணி : இழுபறிகள் அகலும்.
கிருத்திகை : அனுகூலமான நாள்.

ரிஷபம் :

விடாப்பிடியாக செயல்பட்டு சில வேலைகளை செய்து முடிப்பீர்கள். வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த ஒப்பந்தங்கள் சாதகமாக அமையும். உத்தியோகத்தில் கௌரவ பொறுப்புகள் கிடைக்கும். சகோதரர்கள் வழியில் நன்மை உண்டாகும். ஆடை, ஆபரணங்களின் சேர்க்கை ஏற்படும். பயணங்களின் மூலம் மனதில் மாற்றங்கள் உண்டாகும். புதுவிதமான ஆராய்ச்சி எண்ணங்கள் தோன்றும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு
கிருத்திகை : காரியசித்தி உண்டாகும்.
ரோகிணி : பொறுப்புகள் கிடைக்கும்.
மிருகசீரிஷம் : மாற்றங்கள் உண்டாகும்.

மிதுனம் :

உயர் அதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். பொதுக்கூட்டப் பேச்சுக்களில் ஈடுபடுபவர்கள் கவனமாக பேசவும். மனதில் தோன்றும் தேவையற்ற குழப்பங்களால் சோர்வு அடைவீர்கள். திடீர் யோகத்தால் எதிர்பாராத செயல்கள் நடைபெறும். கணவன், மனைவிக்கிடையே இருந்துவந்த பிரச்சனைகள் குறைந்து உறவுநிலை மேலோங்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : அடர் சிவப்பு
மிருகசீரிஷம் : ஆதரவு கிடைக்கும்.
திருவாதிரை : கவனம் வேண்டும்.
புனர்பூசம் : உறவு மேம்படும்.

கடகம் :

மாணவர்களுக்கு கல்வியில் புதுவிதமான முயற்சிகளின் மூலம் நன்மை உண்டாகும். வெளிவட்டாரங்களில் மரியாதைகள் உயரும். நண்பர்களுடன் கேளிக்கையில் ஈடுபட்டு மனம் மகிழ்வீர்கள். புதிய நபர்களால் தொழிலில் வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். நிர்வாகத்தில் தனித்திறமைகள் புலப்படும். நீண்ட நாட்களாக நினைத்த காரியங்களை செய்து முடிப்பீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலநிறம்
புனர்பூசம் : நன்மையான நாள்.
பூசம் : மனம் மகிழ்வீர்கள்.
ஆயில்யம் : தனித்திறமைகள் புலப்படும்.

சிம்மம் :

கணவன், மனைவிக்கிடையே கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். பிள்ளைகளிடம் சூழ்நிலைக்கேற்ப விட்டுக்கொடுத்து செல்வது நன்மை அளிக்கும். மனதில் இனம்புரியாத பயம் மற்றும் கவலைகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். செயல்பாடுகளில் மற்றவர்களின் விமர்சனங்களுக்கு ஆளாக நேரிடலாம். கோபம் கொண்ட பேச்சுக்களை தவிர்க்கவும். வழக்கு தொடர்பான செயல்பாடுகளில் இழுபறியான சூழல் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்
மகம் : கருத்து வேறுபாடுகள் உண்டாகும்.
பூரம் : கவலைகள் ஏற்படும்.
உத்திரம் : இழுபறியான நாள்.

கன்னி :

பொதுப்பணியில் இருப்பவர்களுக்கு புதிய பொறுப்புகள் கிடைக்கும். வர்த்தகம் சம்பந்தமான முடிவுகளில் கவனம் வேண்டும். உறவினர்களின் மூலம் சுபச்செய்திகள் கிடைக்கும். பணி செய்யும் இடங்களில் மேன்மை உண்டாகும். நண்பர்களின் மூலம் பொருளாதார மேன்மைக்கான உதவிகள் கிடைக்கும். வாகனப் பயணங்களில் நிதானப்போக்கை கடைபிடிக்கவும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்
உத்திரம் : பொறுப்புகள் கிடைக்கும்.
அஸ்தம் : மேன்மை உண்டாகும்.
சித்திரை : நிதானம் வேண்டும்.

துலாம் :

பிள்ளைகளின் மூலம் அனுகூலமான பலன்கள் உண்டாகும். தாய்வழி உறவுகளால் மகிழ்ச்சியான சூழல் அமையும். புதிய வேலை சம்பந்தமான முயற்சிகளில் நற்செய்திகள் கிடைக்கும். போட்டிகளில் ஈடுபட்டு பரிசுகளை பெறுவீர்கள். தாய்மாமனின் ஆதரவு கிடைக்கும். உடல்நலத்தில் முன்னேற்றம் உண்டாகும். திடீர் யோகத்தால் தனவரவுகள் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிரவுன் நிறம்
சித்திரை : அனுகூலமான நாள்.
சுவாதி : பரிசுகளை பெறுவீர்கள்.
விசாகம் : தனவரவுகள் கிடைக்கும்.

விருச்சிகம் :

திறமைகளின் மூலம் லாபம் அதிகரிக்கும். மனதில் புதுவிதமான தன்னம்பிக்கை உண்டாகும். குடும்ப நபர்களின் செயல்பாடுகளால் மகிழ்ச்சியான சூழல் அமையும். புதிய செயல்திட்டங்களை உருவாக்குவீர்கள். தர்க்க விவாதங்களில் எதிர்பார்த்த முடிவுகள் கிடைக்கும். சங்கீத பயிற்சிகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். தொழிலில் இருந்துவந்த போட்டிகளை சமாளிப்பீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்
விசாகம் : தன்னம்பிக்கை உண்டாகும்.
அனுஷம் : எதிர்பார்த்த முடிவுகள் கிடைக்கும்.
கேட்டை : போட்டிகளை சமாளிப்பீர்கள்.

தனுசு :

நீண்ட நாள் கனவை நடைமுறைப்படுத்த முயல்வீர்கள். தாய்வழி உறவுகளால் மகிழ்ச்சியான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். விருந்துகளில் பங்கேற்று மனம் மகிழ்வீர்கள். புதுவிதமான எண்ணங்களால் கீர்த்தி உண்டாகும். செய்தொழிலில் மேன்மை ஏற்படும். எதிர்பார்த்த கடன் உதவிகள் கிடைக்கும். புதியவர்களின் வருகையினால் சுபவிரயங்கள் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
மூலம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
பூராடம் : கீர்த்தி உண்டாகும்.
உத்திராடம் : சுபவிரயங்கள் ஏற்படும்.

மகரம் :

சகோதரர்களால் அனுகூலமான பலன்கள் உண்டாகும். மனதில் இருந்துவந்த கவலைகள் நீங்கி புத்துணர்ச்சி ஏற்படும். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு பணியில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். புதிய செயல்திட்டங்களை அமைத்து அதற்கான பணிகளை மேற்கொள்வீர்கள். கணவன், மனைவிக்கிடையே உறவு மேம்படும். தேவையற்ற வாக்குவாதங்களை தவிர்க்கவும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்
உத்திராடம் : அனுகூலமான நாள்.
திருவோணம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.
அவிட்டம் : வாக்குவாதங்களை தவிர்க்கவும்.

கும்பம் :

மனதில் இருந்துவந்த குழப்பங்கள் நீங்கி புத்துணர்ச்சி அடைவீர்கள். வெளிநாட்டு பயணங்களால் கீர்த்தி உண்டாகும். நீண்ட நாள் நண்பர்களை கண்டு மனம் மகிழ்வீர்கள். பொன், பொருள் சேர்க்கை ஏற்படும். உங்களின் மீதான நம்பிக்கை அதிகரிக்கும். வாதத்திறமையால் அனைவரையும் கவர்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மெரூன் நிறம்
அவிட்டம் : புத்துணர்ச்சியான நாள்.
சதயம் : பொருட்சேர்க்கை உண்டாகும்.
பூரட்டாதி : நம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

மீனம் :

கலை சார்ந்த அறிவு மேம்படும். தொழிலில் சூழ்நிலைக்கு தகுந்தவாறு மாற்றங்களை செய்வீர்கள். கோபத்தை விடுத்து அனைவரிடமும் அமைதியுடன் செயல்பட வேண்டும். வெளிவட்டார தொடர்புகளால் நன்மை உண்டாகும். புதிய சிந்தனைகளில் ஆர்வம் ஏற்படும். எதிர்பாராத அலைச்சலும், செலவும் உண்டாகும். தம்பதிகளுக்கிடையே அன்யோன்யம் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலநிறம்
பூரட்டாதி : மாற்றங்கள் பிறக்கும்.
உத்திரட்டாதி : ஆர்வம் உண்டாகும்.
ரேவதி : அன்யோன்யம் அதிகரிக்கும்.

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...