சவரன் விலை எவ்வளவு ரூபாய் தெரியுமா..?

 சவரன் விலை எவ்வளவு ரூபாய் தெரியுமா..?
சரசரவென தங்கம் விலை குறைவு..! சவரன் விலை எவ்வளவு ரூபாய் தெரியுமா..?
தங்கம் விலை தொடர்ந்து அதிகரித்து வரும் நிலையில் இன்றைய காலை நேர நிலவரப்படி, கிராமுக்கு ரூ.5 குறைந்து 3884.00 ரூபாய்க்கும், சவரனுக்கு 40 ரூபாய் குறைந்து 31 ஆயிரத்து 72 ரூபாய்க்கு விற்கப்படுகிறது. சவரன் விலை சில சமயங்களில் 31 ஆயிரத்தை தாண்டியும், சில சமயங்களில் 32 ஆயிரத்தை நெருங்கும் நிலையிலும் இருப்பதால் இனி வரும் காலங்களில் தங்கம் வாங்குவது என்பது மிக பெரிய சவாலாக இருக்கும். தற்போதைய நிலவரப்படி,செய்கூலி சேதாரம் என சேர்த்து பார்த்தால் ஒரு சவரன் தங்கம் விலை 36 ஆயிரம் ஆகும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 
வெள்ளி விலை நிலவரம்..! 
கிராமுக்கு 10 பைசா குறைந்து 49.60 ரூபாயிக்கும் விற்கப்படுகிறது.

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...