பிரார்த்திக்கும் உதடுகளைவிட உதவும் கரங்கள் புனிதமானவை

 பிரார்த்திக்கும் உதடுகளைவிட உதவும் கரங்கள் புனிதமானவை

நமது புராண காலத்தில் கூறப்படும் அக்சய பாத்திரம் என்றால் அது உணவு வற்றாத பாத்திரம். அது பசியால் வாடும் ஏழை எளிய மக்களுக்கு உணவு அளிக்கப் பயன்படும் பாத்திரம். உதவும் மனமும் உள்ளமும் கொண்டவர் கள்தான் தற்கால அக்சய பாத்திரங்கள். அப்படிப்பட்ட நல்ல உள்ளங்களின் ஆதரவுடன் பார்வையற்ற குடும்பம் மற்றும் பார்வையற்ற சிறுமிகளுக்கான தீபாவளி பண்டிகைக் கொண்டாட்டங்களுக்காக 2022 அக்டோபர் 16 அன்று தொடங்கி சென்னை மயிலாப்பூரில் உள்ள பாரதிய வித்யா பவனில் அக்டோபர் 19, 20 மற்றும் 21 ஆகிய நாட்களில் ஞானதர்ஷன் சேவா அறக்கட் டளை சார்பாக ‘தீபாவளி- விளக்குகளின் திருவிழா’ நிகழ்வைக் கொண்டாட விருக்கிறது,

இந்தத் திட்டம் 2006ஆம் ஆண்டு தொடங்கப்பட்டு பல ஏழை மற்றும் ஏழை பார்வையற்றவர்களின் வாழ்க்கையில் பிரகாசத்தைக் கொண்டுவந்திருக் கிறது. அதேபோல் இந்த ஆண்டும், ஞானதர்ஷன் சேவா அறக்கட்டளை கடந்த ஆண்டைப் போலவே உங்கள் ஆதரவுடனும் ஆசிர்வாதத்துடனும் தீபாவளியைக் கொண்டாடவிருக்கிறது.

கடந்த ஆண்டு 100 ஏழை மற்றும் ஏழை பார்வையற்ற குடும்பங்களுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கினோம் (கணவன் மனைவி இருவரும் பார்வையற்றவர்கள்). கொரோனா தொற்று காலத்துக்கு முன்பு 200 பார்வை யற்ற மாணவர்களுக்கு (100 பார்வையற்ற சிறுவர்கள் மற்றும் 100 பார்வை யற்ற பெண்கள்) தீபாவளிப் பரிசுகளை வழங்கினோம். அதேபோல் இந்த ஆண்டும் 100 ஏழை பார்வையற்ற குடும்பங்களுக்கு உதவி வழங்கத் திட்ட மிட்டிருக்கிறோம்.

இதற்குத் தனிநபர்கள் மற்றும் தன்னார்வலர்களின் ஆதரவுடன் ஏழை மற்றும் ஏழை 100 பார்வையற்ற குடும்பங்களுக்கு (கணவன் மனைவி இரு வரும் பார்வையற்றவர்கள்) ஒரு மாத உணவு மற்றும் ஆடை, பொருட்கள் மற்றும் இனிப்புப் பெட்டியை வழங்கத் திட்டமிட்டுள்ளோம்.

1. தீபாவளிக் கொண்டாட்டமானது 151 ஏழை பார்வையற்றோரை (மாணவர் களைத் தயார்ப்படுத்தும் போட்டித் தேர்வுகள்) ஆதரவற்றவர்களை உள் ளடக்கிய இந்தத் திட்டத்தில் 75 பார்வையற்ற சிறுவர்கள் மற்றும் 76 பார்வையற்ற பெண்களை உள்ளடக்கியுள்ளோம். இந்த நிகழ்வு 2022, அக்டோபர் 16 அன்று பாரதிய வித்யா பவனில் மயிலாப்பூரில் காலை 9.00 மணி முதல் மதியம் 12.30 மணி வரை நடைபெறுகிறது. பார்வையற்ற வர்களின் தீபாவளியை ஒளிரச் செய்யும் வகையில் பார்வையற்ற ஒவ் வொரு விண்ணப்பதாரருக்கும் பின்வருவனவற்றை வழங்கத் திட்டமிட் டுள்ளோம்.

1) புதிய ஆடைகள் நான்கு, தீபாவளி சிறப்பு காலை உணவு மற்றும் தீபாவளி சிறப்பு மதிய உணவுடன் பயணப் பைகள்.

2) அக்டோபர் 12க்கு முன் ஏற்பாடுகளைச் சேகரித்து, 19/10/22 முதல் 21/10/22 வரை மதியம் 12.00 மணி முதல் 2.00 மணி வரை 3 நாட்களுக்கு ஞானதர் ஷன் வளாகத்தில் விநியோகம் செய்வது. அவர்களின் தீபாவளியை ஒளிரச் செய்யும் வகையில் ஒவ்வொரு பார்வையற்ற குடும்பத்திற்கும் பின்வரு வன வற்றை வழங்கத் திட்டமிட்டுள்ளோம்.

அவை 1. புதிய ஆடைப் பொருட்கள் 2. இனிப்புகள் மற்றும் காரங்கள் 4. சிறப்பு மதிய உணவு.

விநியோக நேரத்தில் தன்னார்வலர்களும் அந்த இடத்தில் வந்து பங்கேற்று சேவை செய்யலாம். இரண்டு திட்டங்களின் செலவு விவரங்களை இணைக் கிறோம். இந்தக் கடிதத்தின் மூலம், உங்களைப் போன்ற அனைத்து நல்ல ஸ்பான்சர் மூலம் தீபாவளிக்குப் பங்களிக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம். பார்வையற்ற குடும்பத்தினருக்குத் தீபாவளி தீபங்களை ஏற்றி வைக்க உங்கள் உதவியை நாடுகிறேன். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களை தயவு செய்து பங்கேற்கச்செய்யவும். “பிரார்த்தனை செய்யும் உதடுகளை விட உதவும் கரங்கள் புனிதமானவை. பார்வையற்ற பெண்களுக்கான இந்த இல்லத்தை அமைப்பதில் உங்கள் உதவியை நாங்கள் மனப்பூர்வமாக நாடுகிறோம்” என்றார் இந்த அமைப்பின் தலைவர் (பார்வையற்றவர்) சி. சுந்தரரேசன்.

மூலவன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *