இன்றைய ராசி பலன்கள் – 25.02.2022

 இன்றைய ராசி பலன்கள் – 25.02.2022

ராசி- பலன்கள்

மேஷம்

சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் முன்னேற்றம் உண்டாகும். மனதில் இருந்துவந்த குழப்பங்கள் நீங்கி தெளிவு பிறக்கும். எதிர்பாராத சில புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். இழுபறியான செயல்களை செய்து முடிப்பீர்கள். தந்தைவழி உறவினர்களிடத்தில் அனுசரித்து நடந்து கொள்ளவும். அமைதி நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : அடர் மஞ்சள்

அஸ்வினி : முன்னேற்றமான நாள்.
பரணி : தெளிவு பிறக்கும்.
கிருத்திகை : அனுசரித்து செல்லவும்.
—————————————

ரிஷபம்

கணவன், மனைவிக்கிடையே சிறு சிறு கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். உயர் பொறுப்பில் இருப்பவர்களிடம் அனுசரித்து நடந்து கொள்ளவும். எண்ணிய செயல்கள் நிறைவு பெறுவதில் அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும். மக்கள் தொடர்புத் துறைகளில் இருப்பவர்கள் விவேகத்துடன் செயல்படவும். குழப்பம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

கிருத்திகை : கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும்.
ரோகிணி : அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும்.
மிருகசீரிஷம் : விவேகம் வேண்டும்.
—————————————

மிதுனம்

உத்தியோக பணிகளில் உழைப்புக்கேற்ப உயர்வு உண்டாகும். வெளியூர் தொடர்பான பயணங்கள் கைகூடும். வியாபாரத்தில் கூட்டாளிகளின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். மனதில் எதையும் செய்து முடிக்க முடியும் என்ற தன்னம்பிக்கை மேம்படும். வாழ்க்கை துணைவருடன் பொழுதை கழித்து மனம் மகிழ்வீர்கள். நன்மை நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு

மிருகசீரிஷம் : உயர்வு உண்டாகும்.
திருவாதிரை : பயணங்கள் கைகூடும்.
புனர்பூசம் : தன்னம்பிக்கை மேம்படும்.
—————————————

கடகம்

பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். எதிர்பாராத தனவரவு உண்டாகும். குழந்தைகளின் வழியில் மகிழ்ச்சி தரும் செய்திகள் கிடைக்கும். புதிய பொருட்கள் வாங்குவதில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். எதிர்பாராத சில உதவிகளின் மூலம் மாற்றம் உண்டாகும். அங்கீகாரம் கிடைக்கும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சாம்பல் நிறம்

புனர்பூசம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.
பூசம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
ஆயில்யம் : ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.
—————————————

சிம்மம்

எதிர்பாராத சில செலவுகளின் மூலம் நெருக்கடி உண்டாகும். உறவினர்களிடம் சூழ்நிலைக்கேற்ப விட்டுக்கொடுத்து செல்லவும். பூர்வீக சொத்துக்களில் அலைச்சல்களின் மூலம் லாபமும், அனுகூலமும் உண்டாகும். வியாபாரத்தில் கூட்டாளிகளின் எண்ணங்களை அறிந்து செயல்படுவீர்கள். கடன் சார்ந்த பிரச்சனைகள் சற்று குறையும். இன்னல் குறையும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : கருநீலம்

மகம் : விட்டுக்கொடுத்து செல்லவும்.
பூரம் : அனுகூலம் உண்டாகும்.
உத்திரம் : பிரச்சனைகள் குறையும்.
—————————————

கன்னி

உடல் ஆரோக்கியத்தில் ஏற்ற, இறக்கமான சூழ்நிலைகள் காணப்படும். புதிய வீடு மற்றும் மனை வாங்குவது தொடர்பான எண்ணங்கள் மேம்படும். சிறு தூரப் பயணங்களின் மூலம் மனதில் மாற்றம் உண்டாகும். வழக்கு சார்ந்த விஷயங்களில் வெற்றி கிடைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் சாதகமாகும். அறிமுகம் கிடைக்கும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடமேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளநீலம்

உத்திரம் : எண்ணங்கள் மேம்படும்.
அஸ்தம் : மாற்றம் உண்டாகும்.
சித்திரை : வெற்றிகரமான நாள்.
—————————————

துலாம்

குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும். புதிய நபர்களின் அறிமுகம் கிடைக்கும். இறைவழிபாட்டு காரியங்களில் மனம் ஈடுபடும். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். விலை உயர்ந்த பொருட்களின் மீதான ஆர்வம் அதிகரிக்கும். ஓய்வு நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்

சித்திரை : கருத்து வேறுபாடுகள் மறையும்.
சுவாதி : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
விசாகம் : ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.
—————————————

விருச்சிகம்

வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவு மேம்படும். சுபகாரியம் தொடர்பான எண்ணங்கள் மனதில் அதிகரிக்கும். எதிர்பார்த்த சில உதவி கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். நண்பர்களின் ஒத்துழைப்பு மனதிற்கு புதிய நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தும். உறவினர்களின் மூலம் மகிழ்ச்சியான தருணங்கள் உண்டாகும். தடுமாற்றம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

விசாகம் : ஆதரவு மேம்படும்.
அனுஷம் : உதவி கிடைக்கும்.
கேட்டை : நம்பிக்கை உண்டாகும்.
—————————————

தனுசு

உத்தியோக பணிகளில் மாற்றம் ஏற்படும். ஆடம்பரப் பொருட்களின் மீதான ஆர்வம் அதிகரிக்கும். வியாபாரம் நிமிர்த்தமான வெளியூர் பயணங்களால் புதிய அனுபவம் உண்டாகும். இழுபறியாக இருந்துவந்த தனவரவு கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களை பற்றிய புரிதல் மேம்படும். முயற்சிகள் சித்தமாகும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆகாய நீலம்

மூலம் : மாற்றம் பிறக்கும்.
பூராடம் : அனுபவம் உண்டாகும்.
உத்திராடம் : புரிதல் மேம்படும்.
—————————————

மகரம்

வியாபாரத்தில் முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கம் அதிகரிக்கும். உத்தியோக பணிகளில் சக ஊழியர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். புதிய முயற்சிகளின் மூலம் லாபம் அதிகரிக்கும். ஆர்வம் அதிகரிக்கும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலநிறம்

உத்திராடம் : முன்னேற்றமான நாள்.
திருவோணம் : நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.
அவிட்டம் : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
—————————————

கும்பம்

பொருளாதாரம் தொடர்பான நெருக்கடிகள் குறையும். வியாபாரத்தில் உற்சாகமாக செயல்படுவீர்கள். குழந்தைகளிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்கள் ஒத்துழைப்பாக செயல்படுவார்கள். உறவினர்களிடத்தில் அனுசரித்து நடந்து கொள்ளவும். தன்னம்பிக்கை வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சாம்பல் நிறம்

அவிட்டம் : நெருக்கடிகள் குறையும்.
சதயம் : உற்சாகமான நாள்.
பூரட்டாதி : ஒத்துழைப்பு மேம்படும்.
—————————————

மீனம்

இழுபறியான பணிகளையும் சாதாரணமாக செய்து முடிப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடத்தில் ஒற்றுமை அதிகரிக்கும். உடன்பிறந்தவர்கள் ஆதரவாக செயல்படுவார்கள். வாழ்க்கை துணைவருடன் சிறு தூரப் பயணங்கள் சென்று வருவீர்கள். உத்தியோக பணிகளில் புதிய முயற்சிகளின் மூலம் மாற்றங்களும், வாய்ப்புகளும் ஏற்படும். சிந்தித்து செயல்பட வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

பூரட்டாதி : ஒற்றுமை அதிகரிக்கும்.
உத்திரட்டாதி : ஆதரவான நாள்.
ரேவதி : வாய்ப்புகள் ஏற்படும்.
—————————————

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...