இன்றைய ராசி பலன்கள் – 18.02.2022

 இன்றைய ராசி பலன்கள் – 18.02.2022

ராசி- பலன்கள்

மேஷம்

வெளிவட்டாரங்களில் செல்வாக்கு அதிகரிக்கும். கற்பனைத்திறனும், ரசனைகளும் வெளிப்படுத்துவதற்கான சூழ்நிலைகள் அமையும். சமயோசிதமான செயல்பாடுகளின் மூலம் பலரின் பாராட்டுகளை பெறுவீர்கள். தோற்றப்பொலிவில் புத்துணர்ச்சியுடன் காணப்படுவீர்கள். ஆராய்ச்சி சார்ந்த துறைகளில் தெளிவும், புலமையும் வெளிப்படும். கீர்த்தி நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடமேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளநீலம்

அஸ்வினி : செல்வாக்கு அதிகரிக்கும்.
பரணி : பாராட்டுகள் கிடைக்கும்.
கிருத்திகை : தெளிவு பிறக்கும்.
—————————————

ரிஷபம்

நெருக்கமானவர்களை பற்றிய சிந்தனைகள் மனதில் அதிகரிக்கும். உத்தியோக பணிகளில் புதிய முயற்சிகளுக்கு சாதகமான சூழ்நிலைகள் அமையும். எதிர்காலம் சார்ந்த சிந்தனைகளின் மூலம் ஒருவிதமான சோர்வு உண்டாகும். வெளியூர் பயணங்களின் மூலம் புதிய அனுபவங்கள் ஏற்படும். உடல் ஆரோக்கியத்தில் விழிப்புணர்வு வேண்டும். உற்சாகமான நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

கிருத்திகை : சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும்.
ரோகிணி : சாதகமான நாள்.
மிருகசீரிஷம் : விழிப்புணர்வு வேண்டும்.
—————————————

மிதுனம்

வியாபார பணிகளில் வேலையாட்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். இசை சார்ந்த துறைகளில் புதிய நுணுக்கங்களை அறிவீர்கள். நண்பர்களின் ஆலோசனைகள் புதிய மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும். அக்கம்-பக்கம் இருப்பவர்களின் மூலம் அனுகூலமான சூழ்நிலைகள் காணப்படும். எதிர்பாராத சில புதிய வாய்ப்புகள் உண்டாகும். தன்னம்பிக்கையுடன் செயல்பட வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு

மிருகசீரிஷம் : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
திருவாதிரை : மாற்றமான நாள்.
புனர்பூசம் : வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.
—————————————

கடகம்
பிப்ரவரி 18, 2022

தனவரவுகளின் மூலம் சேமிப்பு அதிகரிக்கும். அடிப்படை கல்வியில் முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப அனுசரித்து செல்வதன் மூலம் உங்கள் மீதான நம்பிக்கை மேம்படும். எதிர்பார்த்த சில உதவி கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். உத்தியோகம் நிமிர்த்தமான பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். இன்பமான நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடமேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மயில் நீலம்

புனர்பூசம் : அனுசரித்து செல்லவும்.
பூசம் : நம்பிக்கை மேம்படும்.
ஆயில்யம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.
—————————————

சிம்மம்

வியாபாரம் நிமிர்த்தமான முயற்சிகள் கைகூடும். தனிப்பட்ட திறமைகளை வெளிப்படுத்துவதற்கான சூழ்நிலைகள் அமையும். சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். பொழுதுபோக்கு சார்ந்த செயல்பாடுகளின் மூலம் விரயங்கள் உண்டாகும். எழுத்து சார்ந்த துறைகளில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். உதவி கிடைக்கும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

மகம் : முயற்சிகள் கைகூடும்.
பூரம் : ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.
உத்திரம் : முன்னேற்றமான நாள்.
—————————————

கன்னி

உறவினர்களை பற்றிய புரிதல் ஏற்படும். எதிர்பாராத தனவரவு கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். மனதளவில் தன்னம்பிக்கையுடன் செயல்பட்டால் எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும். கடன் சார்ந்த பிரச்சனைகள் குறையும். எதிர்பாராத சில செலவுகளின் மூலம் நெருக்கடிகள் உண்டாகும். விரயம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சாம்பல் நிறம்

உத்திரம் : புரிதல் ஏற்படும்.
அஸ்தம் : தன்னம்பிக்கையான நாள்.
சித்திரை : நெருக்கடிகள் உண்டாகும்.
—————————————

துலாம்

மனதை உறுத்திய சில விஷயங்களுக்கு தெளிவு பிறக்கும். மூத்த உடன்பிறப்புகள் ஆதரவாக செயல்படுவார்கள். வியாபார பணிகளில் தனவரவு மேம்படும். சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் பலதரப்பட்ட மக்களின் அறிமுகம் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். கால்நடை தொடர்பான வியாபாரத்தில் முயற்சிக்கு ஏற்ப மேன்மை உண்டாகும். நிதானம் வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : நீலநிறம்

சித்திரை : தெளிவு பிறக்கும்.
சுவாதி : வரவு மேம்படும்.
விசாகம் : மேன்மை உண்டாகும்.
—————————————

விருச்சிகம்

இளைய உடன்பிறப்புகளின் வழியில் அனுசரித்து நடந்து கொள்ளவும். அரசு சார்ந்த துறைகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். மருத்துவம் தொடர்பான வியாபாரத்தில் லாபம் அதிகரிக்கும். இன்ப சுற்றுலா தொடர்பான எண்ணங்கள் மேம்படும். புதிய நபர்களின் அறிமுகம் உண்டாகும். நண்பர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். மதிப்பு மேம்படும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் மஞ்சள்

விசாகம் : அனுசரித்து செல்லவும்.
அனுஷம் : எண்ணங்கள் மேம்படும்.
கேட்டை : அறிமுகம் கிடைக்கும்.
—————————————

தனுசு

ஆன்மிகம் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு உண்டாகும். தொலைதூர பயணம் தொடர்பான முயற்சிகள் கைகூடும். தந்தைவழி உறவினர்களின் மூலம் ஆதாயம் ஏற்படும். உயர் கல்வியில் இருந்துவந்த குழப்பங்கள் படிப்படியாக குறையும். ஆராய்ச்சி சார்ந்த சிந்தனைகள் மனதளவில் அதிகரிக்கும். உடைமைகளில் கவனம் வேண்டும். தடைகள் குறையும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்

மூலம் : முயற்சிகள் கைகூடும்.
பூராடம் : குழப்பங்கள் குறையும்.
உத்திராடம் : கவனம் வேண்டும்.
—————————————

மகரம்

உடல் ஆரோக்கியத்தில் ஏற்ற, இறக்கமான சூழ்நிலைகள் காணப்படும். செயல்பாடுகளில் ஒருவிதமான சோர்வும், காலதாமதமும் உண்டாகும். சிந்தனைகளின் போக்கில் குழப்பம் ஏற்படும். செய்கின்ற முயற்சிகளுக்கு எதிர்பார்த்த பலன்கள் காலதாமதமாக கிடைக்கும். நீண்ட நேரம் கண் விழிப்பதை தவிர்ப்பது நல்லது. சிந்தித்து செயல்பட வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : கருநீலம்

உத்திராடம் : சோர்வான நாள்.
திருவோணம் : குழப்பம் ஏற்படும்.
அவிட்டம் : காலதாமதம் உண்டாகும்.
—————————————

கும்பம்

சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். பழக்கவழக்கங்களில் சில மாற்றம் ஏற்படும். கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினரின் வழியில் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கப் பெறுவீர்கள். வர்த்தகம் தொடர்பான விஷயங்களில் லாபம் மேம்படும். திருப்திகரமான நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடமேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பழுப்பு நிறம்

அவிட்டம் : நெருக்கம் அதிகரிக்கும்.
சதயம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
பூரட்டாதி : லாபம் மேம்படும்.
—————————————

மீனம்

வியாபார பணிகளில் வேலையாட்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். வழக்கு சார்ந்த விஷயங்களில் எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும். விளையாட்டு தொடர்பான விஷயங்களில் ஈடுபட்டு மனம் மகிழ்வீர்கள். குறுந்தொழில் சார்ந்த முயற்சிகள் அதிகரிக்கும். மறைமுக எதிர்ப்புகளை அறிந்து கொள்வதற்கான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். நன்மை நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்

பூரட்டாதி : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.
உத்திரட்டாதி : எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும்.
ரேவதி : முயற்சிகள் அதிகரிக்கும்.
—————————————

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...