இன்றைய தினப்பலன்கள் (26.04.2021) | ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

 இன்றைய தினப்பலன்கள் (26.04.2021) | ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

மேஷம் :

சகோதரர்களின் ஆதரவு மனதிற்கு உற்சாகத்தை கொடுக்கும். புதிய முயற்சிகளின் மூலம் அனுகூலம் உண்டாகும். கணவன், மனைவிக்கிடையே அன்பு அதிகரிக்கும். எதிர்பாராத சில அதிர்ஷ்டகரமான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். மற்றவர்களுடன் வீண் விவாதங்கள் செய்வதை தவிர்க்கவும். பணியில் நல்ல மாற்றங்கள் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : கருநீலம்
அஸ்வினி : உற்சாகமான நாள்.
பரணி : அன்பு அதிகரிக்கும்.
கிருத்திகை : மாற்றமான நாள்.

ரிஷபம் :

வீண் வாக்குவாதங்களை தவிர்ப்பது நல்லது. குடும்ப விஷயங்களில் பொறுமையை கடைபிடிக்க வேண்டும். பொருளாதார நிலையில் ஏற்றத்தாழ்வுகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். தொழிலில் முதலீடுகளின் மூலம் லாபம் கிடைக்கும். சமூக வலைத்தளங்களில் பதிவுகளை போடும்போது கவனம் வேண்டும். புதிய வேலை தேடுபவர்களுக்கு வேலைவாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்
கிருத்திகை : வாக்குவாதங்களை தவிர்க்கவும்.
ரோகிணி : ஏற்றத்தாழ்வுகள் நீங்கும்.
மிருகசீரிஷம் : லாபம் கிடைக்கும்.

மிதுனம் :

தொழிலுக்கு தேவையான வங்கிக்கடன் உதவிகள் கிடைக்கும். பூர்வீக சொத்துக்களை விற்பனை செய்வதன் மூலம் ஆதாயம் உண்டாகும். பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். மாணவர்களுக்கு கல்வியில் நல்ல முன்னேற்றங்கள் ஏற்படும். தந்தைவழியில் ஆதாயம் உண்டாகும். எதிர்பாராத செலவுகள் ஏற்படும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
மிருகசீரிஷம் : உதவிகள் கிடைக்கும்.
திருவாதிரை : ஆதாயம் உண்டாகும்.
புனர்பூசம் : முன்னேற்றமான நாள்.

கடகம் :

தாயிடமிருந்து எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். குழந்தைகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். பூர்வீக சொத்துக்கள் தொடர்பான விஷயங்களில் பிரச்சனைகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். வீடு, மனை விற்பனையின் மூலம் லாபம் கிடைக்கும். தொழிலில் நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும். மாணவர்களுக்கு தன்னம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்
புனர்பூசம் : மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.
பூசம் : பிரச்சனைகள் நீங்கும்.
ஆயில்யம் : தன்னம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

சிம்மம் :

மனதைரியத்தோடு எந்தவொரு செயலையும் மேற்கொள்வீர்கள். சிறு சிறு பிரச்சனைகள் இருந்தாலும் செல்வாக்கு உயரும். வீடு, மனை விற்பனையில் லாபம் கிடைக்கும். முயற்சிகள் அனைத்தும் வெற்றியாகும். சகோதரர்களின் உதவிகள் கிடைக்கும். உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும். பெரியவர்களின் ஆலோசனைகள் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மெரூன் நிறம்
மகம் : செல்வாக்கு உயரும்.
பூரம் : லாபம் கிடைக்கும்.
உத்திரம் : ஆரோக்கியம் மேம்படும்.

கன்னி :

அண்டை, அயலார்கள் உதவிகரமாக இருப்பார்கள். முயற்சிகளில் நல்ல முன்னேற்றம் ஏற்படும். தாய் மற்றும் உறவினர்களால் சிறு விரயங்கள் உண்டாகும். புதிய திட்டங்களை செயல்படுத்துவீர்கள். இடமாற்றங்கள் ஏற்படும். அறிமுகமில்லாதவர்களின் மூலம் சுபச்செய்திகள் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் மஞ்சள்
உத்திரம் : முன்னேற்றம் ஏற்படும்.
அஸ்தம் : விரயங்கள் உண்டாகும்.
சித்திரை : சுபச்செய்திகள் கிடைக்கும்.

துலாம் :

வியாபாரத்தில் கூட்டாளிகளிடம் பொறுமை வேண்டும். எதிர்பாராத தனவரவுகள் உண்டாகும். திடீர் யோகங்கள் ஏற்படும். கணவன், மனைவிக்கிடையே கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். வெளிவட்டாரத்தில் செல்வாக்கு அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் உயர்வு கிடைக்கும். திருமண பேச்சுவார்த்தை சுபமாக முடியும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு
சித்திரை : பொறுமை வேண்டும்.
சுவாதி : கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும்.
விசாகம் : செல்வாக்கு அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம் :

பணி தொடர்பான அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும். செயல்பாடுகளில் பதற்றமின்றி நிதானத்துடன் செயல்படவும். பங்குதாரர்களிடம் அனுகூலமான சூழல் உண்டாகும். நண்பர்களுக்கிடையே அனுசரித்து செல்லவும். தொழிலில் புதிய நுணுக்கங்களை கற்றுக்கொள்வீர்கள். எதிர்காலம் தொடர்பான முயற்சிகளில் பொறுமை வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிரவுன் நிறம்
விசாகம் : அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும்.
அனுஷம் : அனுகூலமான நாள்.
கேட்டை : நுணுக்கங்களை அறிவீர்கள்.

தனுசு :

நீண்ட நாள் உறவினர்களை கண்டு மனம் மகிழ்வீர்கள். தொழிலில் புதுவிதமான அனுபவம் ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் வேண்டும். உத்தியோகத்தில் மரியாதைகள் அதிகரிக்கும். காலதாமதமாக பணிகளை செய்து முடிப்பீர்கள். இணையதளம் தொடர்பான பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
மூலம் : அனுபவம் ஏற்படும்.
பூராடம் : கவனம் வேண்டும்.
உத்திராடம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.

மகரம் :

கடன் தொடர்பான பிரச்சனைகளில் இருந்துவந்த மனவருத்தங்கள் குறையும். தாய்வழி உறவினர்களின் மூலம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். முக்கிய முடிவுகள் அனைத்தையும் கலந்து, ஆலோசித்து முடிவுகளை எடுப்பது நல்லது. சகோதர, சகோதரிகளால் ஆதாயம் உண்டாகும். சக ஊழியர்களிடம் உங்களின் மீதான நம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஊதா நிறம்
உத்திராடம் : மனவருத்தங்கள் குறையும்.
திருவோணம் : ஆலோசனைகள் கிடைக்கும்.
அவிட்டம் : நம்பிக்கை அதிகரிக்கும்.

கும்பம் :

தொலைபேசியின் மூலம் சுபச்செய்திகள் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் பணியாளர்களால் சிறு சிறு பிரச்சனைகள் ஏற்பட்டு நீங்கும். எதிர்பாராத பணவரவுகள் கிடைக்கும். உயர் அதிகாரிகளின் அறிமுகத்தின் மூலம் காரியங்களில் வெற்றி உண்டாகும். குடும்பத்தினருடன் தெய்வப்பணிகளில் பங்கேற்பதற்கான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்
அவிட்டம் : சுபச்செய்திகள் கிடைக்கும்.
சதயம் : வெற்றிகரமான நாள்.
பூரட்டாதி : வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

மீனம் :

தந்தைவழியில் எதிர்பாராத செலவுகள் உண்டாகும். குழந்தைகளின் எண்ணங்களை அறிந்து செயல்படவும். கோபத்தை தவிர்த்து நிதானத்துடன் செயல்படுவது நல்லது. உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு பணியில் மறைமுக விமர்சனங்கள் நேரிடும். குடும்ப பெரியோர்களிடம் விவாதங்களை தவிர்க்கவும். உணவு விஷயங்களில் கவனம் வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிங்க் நிறம்
பூரட்டாதி : செலவுகள் உண்டாகும்.
உத்திரட்டாதி : விமர்சனங்கள் நேரிடும்.
ரேவதி : கவனம் வேண்டும்.

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...