இன்றைய தினப்பலன்கள் (27.04.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

 இன்றைய தினப்பலன்கள் (27.04.2021) ஜோதிடர் அ.மோகன்ராஜ்

மேஷம் :

வாக்கு சாதுர்யத்தின் மூலம் சில காரியங்களை செய்து முடிப்பீர்கள். மனதிற்கு பிடித்த பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் கலகலப்பான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். போட்டிகளில் பங்கேற்று பரிசு, பாராட்டுகளை பெறுவீர்கள். நண்பர்களின் ஒத்துழைப்பும், ஆதரவும் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
அஸ்வினி : விருப்பங்கள் நிறைவேறும்.
பரணி : பாராட்டுகளை பெறுவீர்கள்.
கிருத்திகை : ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும்.

ரிஷபம் :

மனதில் புதுவிதமான சிந்தனைகள் தோன்றும். உடனிருப்பவர்கள் பற்றிய கருத்துக்களில் மாற்றங்கள் உண்டாகும். உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் அலைச்சல்கள் ஏற்படும். பழக்கவழக்கங்களில் சிறு மாற்றங்கள் உண்டாகும். கடன் தொடர்பான உதவிகள் சாதகமாக அமையும். தாய்மாமன் வழியில் ஆதரவான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிங்க் நிறம்
கிருத்திகை : சிந்தனைகள் தோன்றும்.
ரோகிணி : மாற்றமான நாள்.
மிருகசீரிஷம் : உதவிகள் கிடைக்கும்.

மிதுனம் :

நுணுக்கமான விஷயங்களை அறிந்து கொள்வதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். இலக்கியம் சார்ந்த பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு கற்பனைத்திறன் அதிகரிக்கும். எதிர்பாராத வெளியூர் பயணங்களை மேற்கொள்வதற்கான சூழ்நிலைகள் அமையும். பிறமொழி பேசும் கலைஞர்களின் மூலம் ஆதரவு கிடைக்கும். உடல் ஆரோக்கியம் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் விழிப்புணர்வு வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 9
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பச்சை நிறம்
மிருகசீரிஷம் : வாய்ப்புகள் உண்டாகும்.
திருவாதிரை : கற்பனைத்திறன் அதிகரிக்கும்.
புனர்பூசம் : விழிப்புணர்வு வேண்டும்.

கடகம் :

தனவரவுகளின் மூலம் சேமிப்புகள் அதிகரிக்கும். பொதுமக்கள் தொடர்பான பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு எதிர்பாராத ஆதரவு கிடைக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கிடையே சிறு சிறு கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்பட்டு மறையும். விவசாயம் தொடர்பான பணிகளில் மேன்மை உண்டாகும். வாசனை திரவியம் மற்றும் அலங்காரப் பொருட்களின் மீது ஆர்வம் அதிகரிக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 3
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிரவுன் நிறம்
புனர்பூசம் : சேமிப்புகள் அதிகரிக்கும்.
பூசம் : கருத்து வேறுபாடுகள் மறையும்.
ஆயில்யம் : மேன்மை உண்டாகும்.

சிம்மம் :

மனதில் புதிய செயல்பாடுகளும், முயற்சிகளும் செய்வதற்கான எண்ணங்கள் மேம்படும். உடன்பிறந்தவர்களின் மூலம் அனுகூலமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். தொழில் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் எதிர்பாராத மாற்றங்கள் ஏற்படும். உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். மறைமுக எதிர்ப்புகளை பற்றி அறிந்து கொள்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 6
அதிர்ஷ்ட நிறம் : பிங்க் நிறம்
மகம் : எண்ணங்கள் மேம்படும்.
பூரம் : அனுகூலமான நாள்.
உத்திரம் : பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.

கன்னி :

சுபகாரியங்கள் தொடர்பான மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கும். தனவரவுகளில் இருந்துவந்த தடைகள் அகலும். ஏற்றுமதி சார்ந்த செயல்பாடுகளில் சற்று கவனத்துடன் செயல்பட வேண்டும். உயர் அதிகாரிகளிடம் சூழ்நிலைக்கேற்ப அனுசரித்து செல்வது நல்லது. மாணவர்கள் கல்வி தொடர்பான பணிகளில் சற்று கவனமுடன் இருக்க வேண்டும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஊதா நிறம்
உத்திரம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.
அஸ்தம் : தடைகள் அகலும்.
சித்திரை : கவனம் வேண்டும்.

துலாம் :

தொழில் மற்றும் வியாபாரம் தொடர்பான சிந்தனைகள் மனதில் ஏற்பட்டு மறையும். எதிர்காலம் தொடர்பான செயல்பாடுகளை மேற்கொள்வதற்கான சூழ்நிலைகள் அமையும். நிலுவையில் இருந்துவந்த பணிகளை செய்து முடிப்பீர்கள். தேவையற்ற கருத்துக்கள் பகிர்வதை குறைத்துக்கொள்வது நல்லது. சொந்த ஊர் தொடர்பான பயணங்களை மேற்கொள்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடகிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 8
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்
சித்திரை : சிந்தனைகள் ஏற்படும்.
சுவாதி : இழுபறிகள் அகலும்.
விசாகம் : பயணங்களை மேற்கொள்வீர்கள்.

விருச்சிகம் :

கூட்டுத்தொழிலில் இருப்பவர்களுக்கு முன்னேற்றமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். பெரியோர்களின் ஆலோசனைகளின் மூலம் மனதில் இருந்துவந்த குழப்பங்கள் அகலும். எதிர்பாராத சில பயணங்களை மேற்கொள்வதற்கான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். விலை உயர்ந்த பொருட்களை சற்று கவனத்துடன் கையாள வேண்டும். தவறிப்போன சில வாய்ப்புகள் மீண்டும் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடகிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 7
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்
விசாகம் : முன்னேற்றமான நாள்.
அனுஷம் : குழப்பங்கள் அகலும்.
கேட்டை : வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

தனுசு :

உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் புதுவிதமான செயல்பாடுகளை மேற்கொள்வீர்கள். சேமிப்பை அதிகப்படுத்துவதற்கான சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். உயர் அதிகாரிகளின் மூலம் சில அனுகூலமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். உயர்கல்வி பயிலும் மாணவர்களுக்கு எதிர்பார்த்த ஆதரவான சூழ்நிலைகள் ஏற்படும். குழந்தைகளின் மூலம் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கும். வாழ்க்கைத்துணைவரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றி வைப்பீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 5
அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்
மூலம் : புதுமையான நாள்.
பூராடம் : ஆதரவு கிடைக்கும்.
உத்திராடம் : விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள்.

மகரம் :

சுபகாரியங்கள் தொடர்பான எண்ணங்கள் மற்றும் அதற்கான முயற்சிகளை அதிகப்படுத்துவீர்கள். நண்பர்களின் மூலம் தொழில் சார்ந்த உதவிகள் கிடைக்கும். புதிய நபர்களின் அறிமுகத்தின் மூலம் மாற்றங்கள் உண்டாகும். எண்ணங்கள் மற்றும் செயல்பாடுகளில் சிறு சிறு புதுமைகளை செய்வீர்கள். வியாபாரம் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் நுணுக்கங்களை அறிந்து கொள்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 2
அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்
உத்திராடம் : முயற்சிகள் அதிகரிக்கும்.
திருவோணம் : அறிமுகம் கிடைக்கும்.
அவிட்டம் : நுணுக்கங்களை அறிவீர்கள்.

கும்பம் :

உடல் ஆரோக்கியம் தொடர்பான விஷயங்களில் சற்று கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். உத்தியோகம் தொடர்பான பணிகளில் உயர் அதிகாரிகளின் மறைமுக ஆதரவு கிடைக்கும். வாகனங்களில் சிறு சிறு மாற்றங்களை செய்வீர்கள். உறவினர்களை பற்றிய புரிதலும், தெளிவும் கிடைக்கும். நவீன தொழில்நுட்ப கருவிகள் வாங்குவது தொடர்பான சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். பயணங்களின் மூலம் பிறமொழி நபர்களின் அறிமுகம் கிடைக்கும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 1
அதிர்ஷ்ட நிறம் : ஆரஞ்சு நிறம்
அவிட்டம் : ஆதரவு கிடைக்கும்.
சதயம் : புரிதல் உண்டாகும்.
பூரட்டாதி : சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும்.

மீனம் :

புதிய முயற்சிகள் மற்றும் செயல்பாடுகளில் சற்று கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். உடன்பிறந்தவர்களிடம் விட்டுக்கொடுத்து செல்வது நல்லது. வாழ்க்கைத்துணைவரிடம் தேவையற்ற கருத்துக்கள் பகிர்வதை குறைத்துக்கொள்ளவும். எதிர்காலம் சார்ந்த செயல்பாடுகளில் குழப்பங்களும், காலதாமதமும் ஏற்பட்டு மறையும்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு
அதிர்ஷ்ட எண் : 4
அதிர்ஷ்ட நிறம் : மஞ்சள் நிறம்
பூரட்டாதி : கவனம் வேண்டும்.
உத்திரட்டாதி : விட்டுக்கொடுத்து செல்லவும்.
ரேவதி : காலதாமதம் உண்டாகும்.

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...