இன்றைய ராசி பலன் (வியாழக்கிழமை 14 செப்டம்பர் 2023)

 இன்றைய ராசி பலன் (வியாழக்கிழமை 14 செப்டம்பர் 2023)

சோபகிருது வருடம் ஆவணி மாதம் 28 ஆம் தேதி வியாழக்கிழமை 14.9.2023, சந்திர பகவான் இன்று சிம்ம ராசியில் பயணம் செய்கிறார். இன்று அதிகாலை 05.59வரை சதுர்த்தசி . பின்னர் அமாவாசை. இன்று அதிகாலை 04.42 வரை மகம். பின்னர் பூரம். அவிட்டம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு சந்திராஷ்டமம். சற்று கவனமுடனும் எச்சரிக்கையுடனும் நடந்துகொள்வது அவசியம்.
மேஷம் :  இன்று பொறுப்புகள் அதிகமாக காணப்படும். சௌகரியங்கள் குறைந்து கானபப்டும். பொறுமையுடன் இருக்க வேண்டியது அவசியம். எதையும் லேசாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். பணிகள் இன்று சற்று கடினமாக இருக்கும். குறித்தநேரத்தில் பணிகளை முடிப்பது கடினமாக இருக்கும். உங்கள் தேவைகளை பூர்த்தி செய்துகொள்ள சிறய அளவிலான கடன் பெறுவீர்கள். இன்று பண வரவிற்கு சாதகமான நாள் அல்ல.

ரிஷபம் : இன்று பயணங்கள் ஏற்படலாம். இன்றைய செயலகளை கவனமாக கையாளவும். எந்தச் செயல் செய்தாலும் ஒன்றிற்கு இரண்டு முறை யோசிக்கவும். இன்று அவ்வளவு சிறப்பாக இருக்காது. இன்று பணிகள் அதிகமாக காணப்படும். இதனால் சிறிது பதட்டம் காணப்படும். ஆன்மீக பயணங்களுக்காக பணத்தை செலவு செய்வீர்கள்.

மிதுனம் :  உங்கள் பணிகளை எளிதாகச் செய்வீர்கள். இன்று நன்மைகள் ஏற்படும். உங்கள் ஆற்றலை நீங்கள் உணரும் நாள். புதிய வாய்ப்புகள் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளிக்கும். பணியில் வெற்றி கிடைக்கும். உங்களிடம் இருக்கும் பணம் போதுமானதாக இருக்கும். உங்கள் சேமிப்பு உயரும் வாய்ப்பு உள்ளது. உங்களிடம் காணப்படும் மகிழ்ச்சி காரணமாக இன்று உங்கள் ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருக்கும்.

கடகம் : உங்கள் செயல்களை புத்திசாலித்தனத்துடன் செய்ய வேண்டும். தவறுகள் நேர வாய்ப்புள்ளதால் சிறிது கவனமாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் செய்யுன் செயலில் கூடுதல் முயற்சி தேவை. பணிகள் அதிகமாக காணப்படும். இன்று அதிக செலவுகள் காணப்படும்.

சிம்மம் : உங்கள் மனது ஆன்மீக ஈடுபாடு கொண்டிருக்கும். அதில் ஈடுபடுவதன் மூலம் உங்களுக்கு மன ஆறுதல் கிடைக்கும். உங்கள் பணிகளை ஆற்றுவதில் தடைகள் காணப்படும். இது உங்களுக்கு கவலையை ஏற்படுத்தும். பணத்திற்கான அதிர்ஷ்டம் குறைவு. இன்று கூடுதல் செலவினங்கள் காணப்படும்.

கன்னி : இன்று சில தடைகள் காணப்படும். முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பதை தவிர்க்கவும். நேர்மறை எண்ணத்தை வளர்த்துக் கொள்ளவும். இன்று பணிகள் அதிகமாக காணப்படும். சுமுகமான பலன்கள் கிடைக்க சிறப்புடன் திட்டமிட வேண்டும். நிதிநிலைமை இறுக்கமாக காணப்படும். இன்று அசௌகரியமாக உணர்வீர்கள்.

துலாம் : இன்று சிறந்த நாளாக இருக்கும். உங்கள் செயலில் வளர்ச்சியும் வெற்றியும் பெறுவீர்கள். உங்கள் விருப்பங்கள் இன்று நிறைவேறும். உங்கள் பணிகள் இன்று சுமுகமாக நடக்கும். புதிய வாய்ப்புகள் காணப்படும். அதனை உங்கள் நலனுக்கு பயன்படுத்தலாம். உங்களிடம் இருக்கும் பணம் போதியதாக இருக்கும். இன்று ஆரோக்கியம் சிறப்பாக இருக்கும்.

விருச்சிகம் : இன்று சிறப்பான வெற்றி காணப்படும். உங்களின் அனுசரனையான வார்த்தைகளின் மூலம் பிறரை கவ்ர்வீர்கள். உங்களிடம் காணப்படும் வெற்றி காரணமாக நீங்கள் உச்சத்திற்கு செல்வீர்கள். பணியிடத்து சவால்களை எளிதாக சமாளிப்பீர்கள். உங்களிடம் இருக்கும் பணம் திருப்திகரமாக இருக்கும். உங்களின் சகஜமான அணுகுமுறை காரணமாக இன்று உங்கள் ஆரோக்கியம் சிறந்து காணப்படும்.

தனுசு  :   ஆன்மீகத்தில் மிகுந்த நாட்டம் கொண்டவர்களாக இருப்பீர்கள். அது உங்களுக்கு ஆறுதலைத் தரும். உங்கள் எண்ணங்களில் தெளிவு காணப்படும். பணியிடத்தில் பலன்கள் கலந்து காணப்படும். ஏற்ற இறக்கங்களுடன் காணப்படும். இன்று பண வரவு மிதமாக காணப்படும். இன்று சேமிப்பதை கடினமாக உணர்வீர்கள். பண இழப்பிற்கான வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் கண்களை பரிசோதித்துக் கொள்ளுங்கள்.

மகரம் : உங்கள் செயல்களில் கவனமாய் இருக்க வேண்டும். எதிர்மறை எண்ணங்களை வளர்க்க வேண்டாம். அது உங்கள் விருப்பத்தை அடைவதில் தடை ஏற்படுத்தும். முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பதை தவிர்க்க வேண்டும். பணியிடச் சூழல் சிறப்பாக இருக்காது. பணத்தை சாதுர்யமாக கையாள்வது கடினமாக இருக்கும். பாதுகாப்பின்மை உணர்வு உங்களிடம் காணப்படும்.

கும்பம் : இன்று சிறந்த வளர்ச்சி காணப்படும். உங்கள் கடின முயற்சியால் வளர்ந்து வெற்றி காண்பீர்கள். பணியிடத்தில் உங்களுக்கு பதவி உயர்வு கிடைக்கும். பணியில் புதிய கருத்துக்களை கொணர்வீர்கள். இன்று நிதிவளர்ச்சி கானப்படுகின்றது. உங்கள் சேமிப்பை உயர்த்த முடியும், பண இருப்பை நன்கு பராமரிக்க முடியும். நீங்கள் விரைந்து செயலாற்றுவீர்கள். அதனால் உங்கள் ஆரோக்கியம் சிறப்புடன் காணப்படும்.

மீனம் : ஆரம்பத்தில் சில தடைகளை சந்த்தித்தபின் உங்கள் செயல்களில் வெற்றி காண்பீர்கள். இன்றைய நாளை நீங்கள் நல்ல விதத்தில் பயன்படுத்துவீர்கள். உங்கள் பணிகளை எளிதாக ஆற்றுவீர்கள். உங்கள் முயற்சிகளின் மூலம் உங்கள் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவீர்கள். பணப்புழக்கம் மகிழ்ச்சிகரமாக இருக்கும். உங்கள் வங்கியிருப்பு கணிசமாக உயரும். தியானம் அல்லது பிரார்த்தனை காரணமாகஇன்று ஆரோக்கியம் சிறப்பாக காணப்படும்.

இப்படிக்கு நான்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...