இன்றைய தினப்பலன்கள் (19.08.2022) | அ.மோகன்ராஜ்

 இன்றைய தினப்பலன்கள் (19.08.2022) | அ.மோகன்ராஜ்

எந்தெந்த ராசிக்காரர்களுக்கு எண்ணங்கள் ஈடேறும் நாள்?

மேஷம்

மனதில் புதுவிதமான மாற்றம் ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களின் எண்ணங்களை அறிந்து செயல்படுவீர்கள். மாணவர்களுக்கு உயர்கல்வி தொடர்பான விஷயங்களில் ஆலோசனைகள் கிடைக்கும். நண்பர்களுடன் வெளியூர் பயணங்கள் மேற்கொள்வீர்கள். குழந்தைகளின் வழியில் மகிழ்ச்சியான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். ஆதாயம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 2

அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

அஸ்வினி : மாற்றம் ஏற்படும்.

பரணி : ஆலோசனைகள் கிடைக்கும்.

கிருத்திகை : மகிழ்ச்சியான நாள்.

ரிஷபம்

உடல் ஆரோக்கியத்தில் மந்தத்தன்மை உண்டாகும். உலகியல் வாழ்க்கையை பற்றி புதுவிதமான கண்ணோட்டம் ஏற்படும். முடிவினை எடுக்கும் பொழுது சிந்தித்து செயல்படவும். விவசாய பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு அனுகூலமான சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். உத்தியோகம் தொடர்பான பயணங்கள் சாதகமாக முடியும். மாற்றம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 5

அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெளிர் சிவப்பு

கிருத்திகை : மந்தமான நாள்.

ரோகிணி : சிந்தித்து செயல்படவும்.

மிருகசீரிஷம் : பயணங்கள் சாதகமாகும்.

மிதுனம்

நீண்ட நாட்களாக இழுபறியாக இருந்துவந்த பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு உண்டாகும். வழக்கு தொடர்பான பணிகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். விலை உயர்ந்த பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள். வெளியூர் பயணங்களால் நன்மை உண்டாகும். கணவன், மனைவிக்கிடையே நெருக்கமும், அன்யோன்யமும் அதிகரிக்கும். சுகம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 1

அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெளிர் நீலம்

மிருகசீரிஷம் : தீர்வு உண்டாகும்.

திருவாதிரை : முடிவு கிடைக்கும்.

புனர்பூசம் : அன்யோன்யம் அதிகரிக்கும்.

கடகம்

மனதில் இருந்துவந்த கவலைகள் நீங்கி புத்துணர்ச்சியான சூழல் உண்டாகும். குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் மனம் விட்டு பேசுவதன் மூலம் ஒற்றுமை மேம்படும். வெளியூர் பயணங்களால் ஆதாயம் உண்டாகும். உயர் பதவியில் இருப்பவர்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். தனவரவின் மூலம் சேமிப்பு அதிகரிக்கும். செல்வாக்கு மேம்படும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 9

அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு

புனர்பூசம் : புத்துணர்ச்சியான நாள்.

பூசம் : ஒற்றுமை மேம்படும்.

ஆயில்யம் : சேமிப்பு அதிகரிக்கும்.

சிம்மம்

மனதில் புதிய வியாபாரம் தொடர்பான சிந்தனைகள் உண்டாகும். திறமைக்கு ஏற்ப பாராட்டுகளும், அங்கீகாரங்களும் கிடைக்கும். கடன் சார்ந்த பிரச்சனைகள் குறையும். அரசு சார்ந்த பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். சமூக பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு சுபிட்சம் உண்டாகும். கவலை குறையும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தென்மேற்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 2

அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் மஞ்சள்

மகம் : சிந்தனைகள் உண்டாகும்.

பூரம் : பிரச்சனைகள் குறையும்.

உத்திரம் : சுபிட்சம் உண்டாகும்.

கன்னி

விடாப்பிடியாக செயல்பட்டு இழுபறியான சில செயல்களை விரைந்து முடிப்பீர்கள். புதிய இடங்களுக்கு செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். சிறு தூர பயணங்களின் மூலம் மாற்றம் உண்டாகும். மறைமுக எதிர்ப்புகளை அறிந்து கொள்வீர்கள். வியாபார பணிகளில் எதிர்பார்த்த சில உதவி காலதாமதமாக கிடைக்கும். போட்டி நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 3

அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளஞ்சிவப்பு

உத்திரம் : இழுபறிகள் குறையும்.

அஸ்தம் : மாற்றம் உண்டாகும்.

சித்திரை : காலதாமதமான நாள்.

துலாம்

தேவையற்ற சந்தேக உணர்வுகளால் நெருக்கமானவர்களிடம் கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படும். கடன் சார்ந்த பிரச்சனைகளில் பொறுமையுடன் செயல்படவும். எதிர்பாராத செலவுகளின் மூலம் சேமிப்பு குறையும். மாணவர்களுக்கு உயர்கல்வி தொடர்பான அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும். விழிப்புணர்வு வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 1

அதிர்ஷ்ட நிறம் : சிவப்பு நிறம்

சித்திரை : கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படும்.

சுவாதி : பொறுமையுடன் செயல்படவும்.

விசாகம் : அலைச்சல்கள் அதிகரிக்கும்.

விருச்சிகம்

தொழில் சார்ந்த புதிய முயற்சிகள் கைகூடும். சுபகாரியம் தொடர்பான பேச்சு வார்த்தைகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். புதிய நபர்களின் அறிமுகத்தின் மூலம் மாற்றம் உண்டாகும். எந்தவொரு செயலிலும் சுறுசுறுப்புடன் செயல்படுவீர்கள். உங்களின் பலம் மற்றும் பலவீனத்தை பற்றி அறிந்து கொள்வதற்கான சூழல் அமையும். தாமதம் குறையும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடகிழக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 9

அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெண் மஞ்சள்

விசாகம் : முயற்சிகள் கைகூடும்.

அனுஷம் : மாற்றம் உண்டாகும்.

கேட்டை : புரிதல் ஏற்படும்.

தனுசு

மாணவர்களுக்கு உயர்கல்வி தொடர்பான ஆலோசனைகள் கிடைக்கும். தாய்மாமனிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும். வாழ்க்கை துணைவருடன் சிறு தூர பயணங்களை மேற்கொள்வீர்கள். ஆன்மிகம் தொடர்பான சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். சமூகம் தொடர்பான பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு புதுவிதமான அனுபவங்களும், சூழ்நிலைகளும் ஏற்படும். சுபிட்சம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : வடக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 2

அதிர்ஷ்ட நிறம் : இளம் பச்சை

மூலம் : ஆலோசனைகள் கிடைக்கும்.

பூராடம் : பயணங்கள் கைகூடும்.

உத்திராடம் : அனுபவம் ஏற்படும்.

மகரம்

குழந்தைகளின் உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் வேண்டும். கலை சார்ந்த பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு பொருளாதாரம் மேம்படும். மனதில் தேவையற்ற சிந்தனைகளை குறைத்து கொள்வதன் மூலம் புத்துணர்ச்சி ஏற்படும். பாகப்பிரிவினை தொடர்பான விஷயங்களில் எதிர்பார்த்த பலன்கள் கிடைக்கும். மனதில் எதிர்காலம் தொடர்பான சிந்தனைகள் உண்டாகும். வரவு மேம்படும் நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 9

அதிர்ஷ்ட நிறம் : கருஞ்சிவப்பு

உத்திராடம் : கவனம் வேண்டும்.

திருவோணம் : புத்துணர்ச்சியான நாள்.

அவிட்டம் : சிந்தனைகள் உண்டாகும்.

கும்பம்

வாழ்க்கை துணைவருடன் மகிழ்ச்சியான தருணங்கள் உண்டாகும். வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவால் தொழில் சார்ந்த உதவியும், லாபமும் கிடைக்கும். வர்த்தகம் தொடர்பான பணிகளில் லாபகரமான சூழல் அமையும். உயர் அதிகாரிகளிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும். பொறுமை வேண்டிய நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : கிழக்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 5

அதிர்ஷ்ட நிறம் : சாம்பல் நிறம்

அவிட்டம் : மகிழ்ச்சியான நாள்.

சதயம் : லாபம் மேம்படும்.

பூரட்டாதி : கருத்து வேறுபாடுகள் குறையும்.

மீனம்

உடன்பிறந்தவர்களை பற்றிய சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும். எழுத்து சார்ந்த பணிகளில் இருப்பவர்களுக்கு சாதகமான வாய்ப்புகள் உண்டாகும். உத்தியோக மாற்றம் தொடர்பான முயற்சிகள் மேம்படும். வழக்கு தொடர்பான பணிகளில் சாதகமான முடிவு கிடைக்கும். நெருக்கமானவர்களிடம் மனம் விட்டு பேசுவதன் மூலம் தெளிவு பிறக்கும். நலம் நிறைந்த நாள்.

அதிர்ஷ்ட திசை : தெற்கு

அதிர்ஷ்ட எண் : 2

அதிர்ஷ்ட நிறம் : வெள்ளை நிறம்

பூரட்டாதி : சிந்தனைகள் அதிகரிக்கும்.

உத்திரட்டாதி : முயற்சிகள் மேம்படும்.

ரேவதி : தெளிவு பிறக்கும்.

கமலகண்ணன்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share to...